Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu wa tabora!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAMBLER, Dec 4, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kuwa tabora ni mkoa wenye mademu wenye shepu nzuri na mvuto mkubwa. Infact mademu wa tabora hawatumii dawa za kichina, lakini utakuta wengi wao wana mahips na makalio mazuri ambayo ni natural. Mimi binafsi nimepata kuwa na uhusino na mademu wa tbr. Kwa kweli hawa viumbe wamekamilika idara zote na wana utaalam mkubwa katika tendo la ndoa. Lakini kuna jambo moja limenishangaza sana kuhusu hawa mademu. Sasa sijui limenitokezea peke yangu au hii kitu ni common kwa watu wa tabora. Unapojaribu kutest kuomba tigo, huwa hawana longo longo wala kokoro! .. Kwa yeyote mwenye data kuhusiana na mademu wa tabora ningeomba amwage ili tupate kuelimishana
     
  2. M

    Mbogoafilekuzim New Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tigo ndiyo nini?
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka kuna ukimwi.........
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kumbuka TBR alipitab Tiputipu yakhee hiyo ni mombasa ya bara
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Koma weee khakha khaaa,

    Go hang your self and die forever.......

    Tena ukome ukamae kama msusa wa maharage.......

    Eti Mademu wa Tabora nini? Wee ulikumbana na Wasichana wa Pwani.

    Tena ngoja nikufuate hukohuko nikutie adabu yako kutukana mabinti wa Tabora......
     
  6. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mazee mi nilikuwa na urafiki na mtoto wa kutoka mitaa hiyo, familiatype za Kitutsi zilizozamia miaka ya 1950's zile. mtoto kajaliwa kuanzia tabia, sura, umbo mpaka makeke!

    Toto toto, ila biashara ya Tigo si style yangu mkuu kwa hiyo siwezi kujibu kwa hilo kwa sababu sikuwahi kuomba.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mombasa ya bara ndiyo nini? Hii ni Tabora na siyo Tanga.

    Mirambo aliwachezesha kwata Waarabu wote na kupita pale walikuwa wakilipa kodi. Sasa eti awape mabinti zake wachezewe Tigo?

    Wanyamwezi miaka hizo tulikuwa hatununuliwi kwa shanga wala nini. Hata David Livingston alilipa kodi. Ila Taboraland miaka hiyo hata uje unacheka unaipata habari yako.
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sikuhizi tigo sio kwa watoto watabora peke yake tuu, ni jamii yote ya kitanzania hasa wale waoishi mijini! Nenda magomeni au kinondoni.. utapewa tigo hadi kesho yake ukiamka mwili mzima na chumba chote kinanuka choo!
     
  9. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmenyezi Mungu akupigeni lana katika nyuso zenu watu wenye khulka kama hizo ,watu kama nyie ndio mnaowaigilia wazazi wenu wa kike wakiwa usingizini.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,988
    Likes Received: 9,631
    Trophy Points: 280
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=rd9yexAvi9c[/ame]
     
  11. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu ni choo kipi hicho kidgo au kikubwa?
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh tutafika tuu jamni!
     
  13. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laaaanaaaaaaaaaah!!!!
     
  14. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uzuri wa tabia na maumbile ndio mila na desturi za watanzania lakini watu watabora wamejaaliwa wako safi ofkoz kuna mtu alisema wanamambo hayo lakini isiwe ndio kuwaharibia sifa yao ya uzuri nadhani haya mambo ni suala la uashawishi na udhaifu wa mtu isieleke kama ni tabia ya watu
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamaa weye hujatulia hata kidogo ..pole
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Jamiii yetu umeharibika na inaenda pabaya sana sasa imekuwa kama sodoma na goroma.....ole wenu....tabia inazidi kuota mizizi ...na kuwa kama fashion...kwa kizazi choote cha sasa....nasema ole wenu....
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwanza umesema 'inasemekana', halafu wewe ndo unaelezea uzoefu, kisha mwisho unataka uelimishwe. deh deh deh . hapa ni sawa na kuulizia ladha ya chakula wakati wewe mwenyewe ushawahi kukila. acha niwaachie magreti thinka wachangie!
     
  18. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods, pls move this abominable topic to it's rightful place
     
  19. K

    Kafara JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hahahahaha yaani unatukana bila kumtusi
    simply classic!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    kama mpaka tabia ulikubali,
    kwa nini hkuchukua jumla mazee????
    Ungeoa kabisa.
     
Loading...