Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADAI: Wanaume wa Tanzania Bara Hawana Mapenzi Kama Wanaume wa Zanzibar"Baby J"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MaxShimba, Oct 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    MSANII wa ngoma ya ‘Bwashee’, Baby J, amedai kuwa wanaume wengi wa Tanzania Bara si wapendaji bali wengi ni wale wanaotaka kumchezea mwanamke na mwisho wa siku wanamtema tofauti na wanaume wa Visiwani ambao hupenda na huwa na mapenzi ya dhati kwa mwanamke.

    Mtandao wa DarTalk ulifanya mazungumzo mafupi na msanii huyo juu ya muziki wake pamoja na maisha kwa ujumla ndipo alipoitoa ishu hiyo, kwa madai kuwa wenaume wengi Bara wanapenda kutoka na mwanamke mrembo mwenye kila aina ya mvuto na ndiyo maana wanakuwa na tabia ya kuacha acha hovyo.

    Alidai kuwa Zanzibar wanawake wengi ni wale ambao wanaovaa baibui muda wote na hawana tabia ya kuonyesha miili yao na ndiyo maana unakuta hata wanaume hawana tamaa ya kutamani kila mwanamke wanayemuona mbele yao.

    “Hakuna wahalibifu kama wanaume wa Dar yani ukicheka tu umekwisha, unajua hii ni tofauti sana na wanaume wa Visiwani na nahisi inatokana na wadada wenyewe kuvaa nguo za mitengo mno ambazo huacha sehemu kubwa za mwili zikiwa wazi hivyo humfanya mtoto wa kiume atumie kila njia kukupata,” alidai.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    yeye kachezewa na nani kwani?
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Sijui alisha kuwa na uhusiano na wabara wote!
    Ana shindwa kujua binadamu hawa fanani?

    Hata hivyo ni maoni yake ngoja ni yaheshimu!
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ina mana angepima uwezo wa kila mmoja?
    Hapo kwenye Bold kwa kweli tafuta sababu nyingine Rutta ila sio hyo.
    Na ndomana kuna ule msemo samaki mmoja akioza.....
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe ametulia mpaka mtu atulie nae?
    Huo msemo wako hauna maana na uhalisia kabisa!

    Kama yeye si wife material hata akienda bara, na akumbuke yeye ni msanii ni vigumu mtu kuamini kama ana weza kutulia ndani.

    Maana tunaona mifano kwa wasanii wenzie!

    Hawa wote ni pasua kichwa hivyo kumpata wa kumpenda kwa dhati lazima apige magoti na kuomba sana.

     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na wale wanaume mixture , baba bara mama visiwani , na anaishi kwa interval huku kiasi na kule kiasi atakua kundi gani?
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uzushi mtupo!
     
  8. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ni mtazamo wake tu.
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wa visiwani wanajua namna ya kumnyonya tigo
     
  10. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona ye mwenyewe anajichanganya?

    Labda ameongea kwa uzoefu wake binafsi! Amekutana na wabara wanaopiga na kuacha kutokana na tabia zake, namely anavyovaa nusu uchi na anavyobehave
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hebu tumwangalie Baby J kwa karibu

    [​IMG]
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili swala la wanaume wa kitz-bara kutokujua kupenda limekuwa likizungumzwa na baadhi ya wanawake wa ktz.Je kuna ukweli katika hilo? Kama ni kweli nini chanzo? Nini kifanyike?kama si kweli nani anasambaza habari hii na kwanini?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Huyu ndie ana lalamika hatiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    hahahahahahahahaha

     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Huyu anajua anachokisema?
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Haswaaaa...maana huko ndo mambo hayo yalipoanzia. Wanatunza Main road wanaachia uchochoro kudadaaadeki wazanzibari!!!!
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nadhani hawa wanaitwa Popo Bawa!
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kbs kuwa wanaume wa bara hawana mapenzi kbs.
    Nadhani inatokana na uwingi wa wanawake tuliopo.
    Ila Wanaume wenyewe wanabisha sijui kwa nini.
    Na si kwa mastaa tu,hata madada wasio mastaa wanalalamika sana kuhusu upendo wa wanaume wa Kitanzania kuwa F+ kwa wanawake wao.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda alichezewa na mimi mkuu, manake huwa sina tabia ya kuweka kambi. Nikila mzigo tu, nasepa kama mwewe hahaaaaaaaa!
    Wanawake jihadharini na Mungi siyo mpenzi wa dhati kabisa!
     
  19. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Angalau Angeeleweka kama angekuwa na ushahidi wa kuwa na mwanaume anayependana nae atokae huko. pili athibitishe kuwa huko hakuna matatizo yatokanayo na mahusiano ya kimapenzi
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ok shosti Madame B nimekupata, sasa kama ni kweli kwanini hawataki kulifanyia kazi hlo swala au ndo ile tabia ya watz kutokujali na kutake advantage?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...