Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho kuwasha na kutoa machozi nikiugua mafua

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbimbinho, Aug 19, 2011.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,419
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Habari zenu JF Doctors.,

    Jamani mi nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la macho kuwasha na kutoa machozi kila niuguapo mafua. Nashindwa kuelewa hii connection, why kila nikiugua mafua lazima na macho nayo yaige and vice versa? mbaya zaidi macho huwasha sana kiasi kwamba muda mwingi nashinda nafikicha hadi limekuwa jekundu karibia na nyanya.
    Msaada, nifanye nini wanajamii? dawa zipi can kill this connection?
     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    that looks like red eyz! That z viral infection ambayo inaweza kusababisha bacteria kucolonize eneo hucka.jitahidi kusafisha macho yako kwa sabuni mara kwa mara. Pia unapofikicha jicho moja usihamishie mkono kwenye jicho jingine ili kuepusha kuhamisha wadudu.
     
  3. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Also check your diabetes status. Mara nyingine dalili hizi zinaweza kusababishwa na high sugar levels in your blood - early stages of onset of diabetes type 2.
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2014
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,419
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu ingawa nilichelewa kukushukuru kwa ur useful post
     
Loading...