Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maazimio ya Kamati Kuu ya CHADEMA Sept 10, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CRITO, Sep 10, 2012.

  1. C

    CRITO Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SAM_5169.JPG


    1. Uwajibikaji wa kisiasa wa viongozi wa serikali na idara zake.,Waziri Emmanuel Nchimbi,IGP Mwema,Paul Chagonja,RPC Morogoro na Kamanda wa FFU,na RPC IRINGA na Kamanda wa FFU wajiuzulu na au wafukuzwe kazi
    2. RPC Morogoro na Iringa,makamanda wa FFU Morogoro na Iringa,na maaskari waliouwa wakamatwe mara moja na kufunguliwa mashitaka
    3. Rais aunde tume huru ya uchunguzi wa vifo tata katika matukio ya kisiasa.1.ARUSHA vifo 3.IGUNGA,vifo vingi havijulikani bado,3.ARUMERU MASHARIKI,vifo 5, 4.SINGIDA kifo 1, MOROGORO na IRINGA
    4. chadema haitatambua wala kushirikiana na kamati batili ya NCHIMBI.
    5. Msajili wa vyama vya siasa John Tendwa ni mtu hatari kwa taifa kwa kauli tata anazozitoa.anashirikiana na au anajipendekeza kwa CCM na Serikali yake.CHADEMA tangu sasa haitafanya kazi na Tendwa wala kufanya mawasiliano naye ya kiofisi.Labda kama atagundua makosa yake na kuomba msamaha,chadema itatafakari namna ya kufanya naye kazi tena.
    6. TBC TAIFA Television na Redio ni hatari kwa taifa,kwa kubobea kupotosha umma juu ya matukio mengi.Hivyo CHADEMA Inatangaza mgogoro na TBC na inaelekeza na kuomba wanachama ,wapenzi,na wananchi wote wapendao ukweli na haki,kuisusia TBC
    7. Jeshi la Polisi lijue kuwa Maandamano ndiyo siasa yenyewe na mikutano ya hadhara ni lazima kwa mawasiliano ya umma na siasa.kuzuia vitu hivyo ni kunyima wananchi haki yao ya kikatiba ya uhuru wa kukusanyika na kutoa maoni,pia kupata habari na taarifa
    8. Operesheni MOVEMENT FOR CHANGE M4C,Inaendelea kadiri ya ratiba ilivyopangwa katika utaratibu uleule uliokuwepo awali.Inarejea Iringa Siku si nyingi.Na kamati kuu Imetoa msisitizo MAALUM kwa jimbo mojawapo singida,ambapo wamesema watatumia helcopita,magari,pikipiki na baiskeli na miguu,na badala ya kupita vijijini kama majimbo mengine,Chadema wanasema kwa sababu maalum katika jimbo hilo watapita kitongojikwa kitongoji,ili kufunza adabu baadhi ya viongozi (msisitizo ni wa msoma MAAZIMIO.jimbo hili laweza kuwa la Mwigullu Mchemba,kadiri ya wanahabari waliokuwepo)
    9. Kutokana na mgogoro wa muda mrefu mkoani mwanza uliosababisha meye wa chadema kuvuliwa umeya kinyume na utaratibu na kwa njama za CCM na Serikali,na bahati mbaya sana kwa kushirikisha madiwani wa CHADEMA,KAMATI KUU imewavua UANACHAMA madiwani wake wawli 1 ADAMU CHAGULANI wa kata ya IGOMA na HENRY MATATA wa KITANGIRI, PIA uongozi wote wa CHADEMA mkoa wa mwanza Umevunjwa.


    Imesomwa na Mwenyekiti CHADEMA Taifa
    Kutoka mjengwablog
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Well done kamati kuu kwa kutoa msimamo huu ambao tuliutegemea.
    Huyu dogo Adam Chagulani nilishajua siku zake ndani ya Chadema zinahesabika, hatimaye yametimia.
    Kazi kubwa iliyopo ni kuhakikisha Jijin la Mwanza linapata viongozi mahiri watakaoweza kwenda na kasi mpya ya mahitaji ya kisiasa kwa sasa.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kazi ipo hapo.
    ndo maana huwa napenda chama kinachofanya maamuzi kwa wakati.
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Timely justice for all! Hapo kwenye kuisusia TBC mimi nilishaanza tangu aondoke Tido.
    Kuhusu Tendwa Ukurasa wa 107 wa Kitabu cha Mwalimu Mkuu wa Watu kuna maneno haya "Mabadiliko yana tabia yake. Yakiamua kuja, huja. Huwa hakuna mjadala wala mbadala.Ni mwenye busara tu ndiye huyapokea mabadiliko kwa amani"
    Mwandishi anaendelea ..."Nyakati za kukosoa utawala mbovu ukaitwa mchochezi zimepita. Nyakati za kuomba kura kwa wananchi kwa kuwapigia zumari, gitaa au kunengua viuno kwa taarabu zimepita. Nyakati za kumwona mtu mwenye mawazo ya kisiasa tofauti na wewe kuwa ni adui wa nchi au ni hatari kwa usalama wa Taifa zimepita"
     
  5. S

    Sobangeja Senior Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi!!!!!!!! sana kamati kuu kwa maamuzi mazito.Nawapongeza kwa kuwavua uanachama viongozi ambao ni wasaliti.Bora kutokuwa na kiongozi kuliko kuwa na viongozi wenye majungu,fitina,kigeugeu na kila aina ya uchafu.Sasa vijana wa kitangili na Igoma tujipange kwa ajili ya uchaguzi mdogo wa udiwani.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Kuisusia TBC. Hebu naomba kueleweshwa zaidi hapa..
     
  7. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Lakini katika kura zilizopigwa(za kutokua na imani na meya) kati ya ishilini ni kura nane tu ndizo alizopata, inamaana wote ni kwa sababu ya Chagulani.
     
  8. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni maamuzi magumu ambayo yananifanya niwafurahie sana CDM. Wanatoa maamuzi kwa wakati. Naomba pia wangefanya harambee/au kuitisha michango kwa ajili ya familia ya Marehemu Mwangosi.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    "Hawajui walitendalo"
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    TBC nilishasusa zamani binafsi lakini rasmi sasa napiga marufuku mwanafamilia yangu yeyote kukuta ameifungua TV au radio hiyo! Wanatumia kodi zetu kwa manufaa ya CCM!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Labda ueleweshwe maana ya kususa! TBC huijui?
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hii ni nzuri kwa kuimarisha chama na kujenga dhana nzima ya uwajibikaji. Kuvumiliana kwa CCM ndo kumetuvikisha hapa. We need a new start, we need Chadema to take over.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamechemka kama kawaida yao
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CHADEMA, unafiki mwiko yaani sio kama CCM hafagiliwi mtu na watu wameupoteza udiwani.... hongereni sana makamanda mnajenga taifa lenye viongozi wasio wanafiki na wenye kujiamini
     
  15. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    1,2,3,4 safi
    5, haswa, tena hii tv na redio ni adui mkubwa sana na anabidi kuogopwa.
    6 ni kweli na kama wakikataa hayo basi hata siasa yenyewe hawaiwezi, maandamano ni sehemu ya wengi kusema yaliyo moyoni mwao, na hata hivyo katiba inaruhusu hivyo.
    7 :israel:
    :peace:
    8 no comment
     
  16. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kususiwa kutasababisha yafuatayo kutokea;
    1. Kibiashara TBC itaathirika kwa kupungua mapato yatokanayo na matangazo ya kibiashara
    2. image ya TBC itashika kwani hakuna wafanya biashara watakakubali kufanya biashara na tbc
    3. kupungua kwa watazamaji
    Mambo haya ya kususia unaweza kuyaona madodgo lakini kwa taasisi yanaathari kubwa sana
     
  17. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HII NI KAULI YA WENYE DHAMIRA YA UMMA, KAULI YENYE NGUVU YA UMMA...na iwe hivyo!

    M4C ipo pale pale na taifa linapata uhai mpya na ukombozi kwa wote...Pamoja Daima! TUTAFIKA!
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Habari nzuri sana hii hasa hapo kwa TBCCM yaani wangesema kabisa iwe marufuku kwa tbccm kurusha habari za cdm!
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    The same old story.

    Ninawaasa wananchi masikini kutokuwa mbele kwenye hayo maandamano ili na wao viongozi wapeleke misiba kwenye nyumba zao. Iweje wajiite wapigania ukombozi lakini wanaouwawa na kujeruhiwa ni masikini tu na sio wao viongozi?
     
  20. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mie naangaliaga TBC alhamisi kwa sababu ya Ze komedi kopi na kupest zaidi ya hapo hata wakiifunga kabisa poa tu.
     
Loading...