Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya Januari, Tuvae Fulana za Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Dec 27, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    GrEatThinkers,

    Kuna wadau wametoa wazo la kutengeneza fulana za Dr. Slaa,

    Ushauri wangu ni kuwa ktk maandamano ya Januari tuwe pia na Sare ya Fulana hizo ikiwezekana.

    mnasemaje wadau??
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama atatokea wakupinga hiyo hoja.
     
  3. m

    mapambano JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitovaa ya CCM wala CDM....Kama ni kuvaa ni kuvaa utaifa sio ushabiki wa vyama vya siasa
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja. Tuzivae ili kumpa heshima yake kwani amekuwa akisimamia maslahi ya nchi kwa moyo wake wote na bila uoga.
     
  5. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno...!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama maandamano ni ya kisiasa sawa, lakini nijuavyo mimi hayo ni maandamano ya utaifa kwahiyo sitavaa tisheti ya slaa wala jk

    Nitavaa jezi ya taifa stars, au tisheti nyeupe kuonyesha amani ndio lengo langu

    once you politicize everything, you ruin everything
     
  7. D

    Dot com Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi kuvaa T-shirt za mtu anayeasisi hayo maandamano!!
     
  8. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono spencer
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Naombeni sana zikianza kuuzwa tufahamishane fasta....tafadhali sana wajumbe, najua hata bei itakua poa tuy, ningependa niwanunulie na wapambe wangu pale kijiweni
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Halafu ziwe za kiwango kuliko ile mipira ya ccm
     
  11. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunapaswa kuvaa bila woga alafu tuna
    hakikisha Amani inapewa kipao mbele
    Katika maandamano hayo .tulipo hatuna
    Amani Kama watu wanavyohubiriwa ndio
    tunaitafuta hio Amani na imeondolewa
    na watu waliovalia vazi la suti la heshima
    as Kama mwananchi nashauri tuvae tumu
    enzi mpambanaji na tufikishe ujumbe wetu
    kwa amani.
     
  12. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo...!
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamni tusisahau na zile Kombat inahusika sana.
     
  14. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rubish!!
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazo limeenda shule mzazi
     
  16. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwenye RED,Kaka kwani twaenda michezon???
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Whati isi Rabishi hia? Acha watu watoe mawazo ya kujenga ! Unataka tuendeleea na mawazo ya usingizi iliundelee kutufisadi? Achana na sisi, Peoples' pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa . Mpaka kielewekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Ahsante Tuntemeke,

    tunaunga mkono hoja ambayo ni sahihi,

    Mimi binafsi naguswa sana na Utaifa wa Dr Slaa.

    Nitaivaa hiyo Tshirt na Familia nzima hadi msaidizi wa ndani.


    Peoples..........power
     
  19. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    mie kila mara nikifungua hizi threads nadhani ntakuta maelekezo kuwa zinapatikana wapi????????!!!!!!!!!!!!!!!

    mie nataka kwa ajili ya familia yangu yote na masela wangu kijiweni!!!

    hizi t shirt zisipotoka mapema magazabu yetu yatapoa halafu itatokea hatari ya kupoteza momentum na pia effect!
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Haya sasa tuangalie uwezekano wa kuzipata sasa, naomba kama kuna mwenzetu mwenye access na wakuu wa CDM awasilishe hoja yetu kwa niaba ya sisi wote tuliotayari...sio lazima tukubaliane na kila mtu.
     
Loading...