Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano makubwa kumpongeza JK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Apr 28, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maandamano makubwa yanatarajiwa kufanyika nchi nzima kumpongeza rais kikwete na kamati kuu ya ccm kiujumla kwa kufanya kuchukua maamuzi magumu ya kulifanyia mabadiliko makubwa baraza la mawaziri.

    Rais kikwete ameamua kufanya maamuzi magumu hayo licha ya kwamba kuna jukumu zito la maandalizi ya bajeti za wizara na kwa hiyo ni changamoto kubwa kuingiza watu wapya kwa maana ya nafasi za mawaziri, lakini hata hivyo, hao wapya itabidi wategemee zaidi mihtasari ya watendaji watakaokuwapo katika kila wizara husika itakayoguswa na mabadiliko.

    Wananchi mbalimbali nchini wamepongeza hatua hiyo ibnayotarajiwa kuchuliwa na rais kikwete huku wakisema kwamba hatua hiyo itaifanya ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) iwe na nguvu kubwa ya kuisaidia serikali kupambana na ubadhirifu unaofanywa na mawaziri kwa kushirikiana na watendaji wa serikali wasio waaminifu.

    Naye mbunge zitto kabwe ambae alishikia bango hoja ya kutaka bunge lipige kura ya kutokua na imani na waziri mkuu,akizungumza bungeni wiki juzi aliwapasha mawaziri kwa kuwaambia ''Mawaziri msimsingizie Raisi na kumchafua kwa uzembe wenu na ubaridhifu wenu wa kushindwa kusimamia mali na pesa za walipa kodi kwa manufaa yenu binafsi i lazima muwajibike na mchukuliwe hatua stahiki''
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda kwa kulaani kwa kuchelewa kwake kuchukua hatua hadi hali ikawa hivi.
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yanaanzia wapi hapa Dar? Na ni lini? I cant wait i'm so excited...
    NOOOT! bwa ha ha ha.
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo maandamano yakifanyika yatahusisha "wazee wa Dsm" na vijana wa bagamoyo!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Yaani kuvunja baraza la mawaziri ni uamuzi mgumu??
    Labda kwa kuwa naye JK ni mchafu
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbona mbowe hajawahi kuvunja hata kamati ya harusi,we unadhani kuvunja baraza la mawaziri mwezi mmoja na nusu kabla ya bajeti ni jambo jepesi..?
     
  7. s

    simon james JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeamua kujiuzulu yeye na serikali yake yote ndo ningesema maamuz magumu
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mlevi ambae pia ni taahira asingeweza kujitukanisha mwenyewe kwa namna hii uliofanya hapa! Siamini kuwa una mental capacity ya kuliona tusi ulilojitukana hapa, so I'll try to explain: umeonyesha kuwa taahira mlevi ana mental capacity kubwa kuliko yako!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sioni la kumpongeza apo zaidi ya kumlaumu tuu bse aliweka viwavi jeshi kwenye baraza lake uku akitegemea mazao kuchipua thubutuuu
     
  10. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kuna mikoa mingine haina wanachama nawapenzi wa sisiem,ssa itakuwaje na makusudio yenu ni nchi nzima?
     
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hapo mtaharibu kila kitu mkimpa kichwa Vasco Da Gama. Vipi mumpongezewakati hata baraza jipya hamlijui? Akirudisha wale wale mtarudi barabarani kulaani? Mbona hata hajawawajibisha watendaji wabovu kwenye hayo mawizara? Mtaharibu kila kitu TAKE MY WORD MKUU!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui kwamba kumbe Serikali tuliyonayo imejaa wabadhirifu na wazembe, Asante sana kwa taarifa Kim.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Umeambiwa mbowe ni mwenyekiti wa kamati ya harusi?
    Acha upoyoyo
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Peleka ujinga wako huko kwenu zenji tokea asubuhi naona unarusha vithread vyako ambavyo vina expire baada ya nususaa kwa kukosa wachangiaji kwi ! Kwi! Kwi kwi kwi kwi!!!!!!!!
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    umesahau kilichowapata madiwani wa kata tano Arusha??halafu umesikia kiongozi gani wa cdm mzembe mbadhirifu akacha kuwajibishwa haraka??mawaziri kwa taarifa yako hawana mchango wowote kwenye kuandaa bajeti, wapo matibu wakuu wa wizara na wataalamu wengine ndio wanasuka bajeti waziri kazi ni kusoma tuundio maana wakati bajeti inasomwa katibu mkuu lazima awepo kuwasidia hawa vilaza kujibu!!
     
  16. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kwa lipi lililofanyika mpaka watu wapoteze muda wao kufanya maandamano!!!!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Umenena mkuu
     
  18. M

    MISILEE MGOGO Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnachekesha sana yhamna kazio za kufanya? Simwokote makopo muuze? Eti maandamano ya kumpongeza nani? Kwanini? Kwa lipi? Acheni siasa ebu fanyeni kazi jengeni uchumi kama ni kulaani wezi na kuwafikisha mahakamnaii siku wanapanda karandinga tutaandamana kama idadi yao wote watapelekwa kisutu mahakamani
     
  19. Y

    YUSTO ANDREW New Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi pia naungana na watanzania wote, kumpongeza Rahisi wa Tanzania kwa atua hii nzuri ya mabadiliko, "Hakika sas Tanzania itapiga hatua ya Maendeleo. Wabunge Hongereni kwa uwamuzi mzuri mlio uchukua wakutaka mabadiliko kwa mawaziri.
     
  20. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angebaliki kipindi kile cha bunge atleast ningesema maamuzi magumu
    mpaka aangalie upepo; ungeseme tuandamane kwa kuwapongeza wale waliendelea kushinikiza PM hajihuzuru baada ya bunge kuhairishwa ningekuspoti
     
Loading...