Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalum kwa wachagga tuu!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ambassador, Oct 13, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chuo maalum kwa ajili ya vijana wa kichagga kimefunguliwa hapa Kiborloni, Moshi. Kinatoa kozi zifuatazo:

    1. Ulevi - Mwezi mmoja
    2. Ujambazi - Miezi sita
    3. Kuchoma mtu kisu - Wiki moja
    4. Kuchoma nyama kwenye baa - Miezi miwili
    5. Kung'arisha viatu - Wiki tatu (maalum kwa vijana wa Rombo)
    6. Kuuza duka - Miezi mitatu; (hardware)
    7. Kurekebisha mipaka ya kiwanja cha jirani - Miezi minne
    8. Kupata mume msomi na mwenye wadhifa mkubwa - Miaka miwili
    9. Kufuga ng'ombe - Mwaka mmoja
    10. Kutengeneza saa na simu - Miezi miwili (maalum kwa vijana wa uru)
    11. Kuuza bucha - Wiki moja.(maalum vijana wa kibosho)
    12. Kuendesha pick-up - Miezi minne (stout)
    13. Kugombea udiwani - Miaka miwili
    14. Kuendesha pikipiki za bodaboda na bajaji - Wiki sita
    15. Kuchakachua mafuta - Mwaka mmoja
    16. Kupata kazi TRA - Miezi mitatu
    17. Kukwepa kodi - Wiki nane
    18. Kununua mashamba - Mwezi mmoja
    19. Kuoa wake wengi - Wiki mbili
    20. Kukatisha tiketi kwenye magari ya Moshi, Dar na Arusha ni bure

    Watakaojiandikisha mapema watafundishwa bila malipo, jinsi ya kuishi eneo la Kimara, Dar es salaam.
     
  2. J

    Jabusanga Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmhh hiyo kiboko
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ngoja waje hapa usikimbie ukipewa majibu!

    Lakini hata hivyo umesahau KOZI moja, nayo ni:
    21.Kuendesha fikao fya mazishi kwenye Bar(wiki 1)!
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Maweee! unautani na wakwe zangu
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,685
    Likes Received: 4,391
    Trophy Points: 280
    Dah, mzee hiii kali
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh! Nawasubiri tu. Hiyo kozi muhimu, itabidi tuongeze kwenye curriculum.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    kumbe wa uru kishumundu wajanja pia, maana nasikia ilipowekwa ile sanamu ya askari pale moshi wauru walipoiona wakaacha hapo hapo ndizi zao walizobeba kuuza wakiugopa askari yule mwenye bunduki atawapiga risasi.
     
  8. Shidende

    Shidende Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vuipi kusali sana baada ya kupata mali??
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu nielekeze chuo kiko maeneo gani....ni hapo karibu na Onyonya Ukunonze au kule juu karibu na kwa Malisa?.....au ni maeneo ya Msaranga?....info pls
     
  10. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pretta nawe mwenyeji!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Je kupata wake wasomi na wenye pesa muda gani? maana wachaga hatuoi mke tunaoa pesa yake na kazi yake
     
  12. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    umesahau kosi ya kutengenesaa mbege...wiki 2, pia kupika michemshooo...wiki moja.
     
Loading...