Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Mzizi, je hii ni kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Amesahau kipengele cha 'KUUNGANISHA NA FREEMASONS' ndo kinabamba sana siku hizi
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mutu kama huyu kule kwetu Kongo wameshamumaliza, wanamuua haraka sana.Analeta hofu katika jamii.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Uongo mtupu huo hakuna pesa za majini mbona yeye hana hizo pesa za Majini? Utapeli wa hali ya juu Wajinga ndio waliwao Mbuzi Mzee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hahaha, mafanikio siku 3? Ina maana yeye keshafanikiwa?
     
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi huwa najiuliza hivi vibao mbona vinaonekana mitaa fulanifulani tuu, huwezi vikuta masaki au oysterbay kwanini? nani mwingine alishajiuliza hivi?
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angaefanikiwa asingejidhalilisha bangoni kama hivi.
     
  8. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama ana uwezo wa kumpatia mtu pesa za majini, sasa yeye kwa nini bado anafanya kazi ya uganga? si angekaa nyumbani kwake akawa anapata mapesa mengi akapita mtaani akigawa kwa wahitaji? hata hilo bango lisingekuwepo hapo, lol
     
  9. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahhahha
    wajinga ndo waliwao
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo entrepreneurship wenyewe huo
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Ulinzi Kutoka kwa Waganga wa Kienyeji




    [​IMG]


    Naamini umeshasikia mara kadhaa watu wakitaja kile kinachoitwa "sayansi ya kiafrika". Kwa kifupi maneno haya yanaongelea kazi za waganga wa kienyeji. Ni wazi kuwa yanamaanisha upigaji ramli, uaguzi, usafishaji nyota, na hata ulozi na mengine kama hayo.


    Siku hizi watu wengi wanakimbilia kwa waganga wa kienyeji kwa lengo la kupata "mafanikio", wakiwamo wanasiasa, wafanyabiashara, wafanyakazi, wake, waume, wapenzi, wachumba, wanamuziki, na hata wale wanaotaka kuwakomesha wabaya wao.


    Ukipita sehemu nyingi, utakutana na matangazo ambayo, japo yanashangaza, lakini watu wanaenda kwa hao walioyaweka!

    Kumfunga mpenzi mkorofi, kuzindika nyumba, kusafisha nyota, kupata kazi, n.k. ni baadhi ya maneno yaliyo kwenye mabango hayo. Kilichonishangaza mimi ni kuwa, kuna hata matangazo yanayosema wazi kabisa "Njoo tukusaidie kupata utajiri wa majini"!!


    Sisemi kuwa hakuna dawa za kienyeji. La hasha! Zipo nyingi na nzuri kabisa. Lakini linapofikia suala la kuaguana na kuambiana kutumia dawa huku mtu yuko uchi, au aangalie mashariki, au akanywee makaburini, n.k., hapo liko jambo.


    Alinipa dawa kwenye kichupa kidogo. Na akanipa sharti la kwenda kuinywa usiku wakati watu wote wamelala; na nihakikishe hanioni mtu yeyote.


    Lakini kabla ya kuondoka kwake, alinichanja chale, ambapo aliniambia nifumbe macho na nisifungue kabisa wakati anaponichanja! Haya ni mambo ambayo yanafanyika kila siku sehemu mbalimbali.


    huyu ni Mganga wa kienyeji anayeitwa kwa jina la Mbuzi Mzee
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    ................usafiri wa haraka (ungo) kwenda popote
     
  13. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafanikio siku 3 kufa badaya masaaa manne 4....
     
  14. Lucy Godfrey

    Lucy Godfrey JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    naunga mkono hoja yako.............teh teh teh ye anavaa kaniki akupe wewe pesa kwani ye hazitaki......au hataki kuvaa suti na kuendesha range kwa pesa hizo za siku 3 za majini?........:A S embarassed:
     
Loading...