Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya Supu Ya Pweza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Faru dume, Dec 4, 2013.

  1. Faru dume

    Faru dume JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wadau poleni!Nisiwe muongeaji sana nataka kuuliza hivi hii supu ya pweza mbona imekuja kuwa maarufu sana hapa mjini mpaka vijana wanaigombania?Kwan kuna kitu gan hasa kwenye supu hii?Je inavirubisho gan kwa afya ya binadamu?Naomba mnijuze maajabu ya supu ya Pweza kwa aliyetumia ili nami niifurahie...
    Nawasilixha.
     
  2. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,287
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mie sijawahi tumia, ila nasikia inafanya mgegedeo uwe stand by 24/7
     
  3. Kyooma

    Kyooma JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2013
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    me ni mtumiaji mzuri wa hii kitu nkiwa na wyf wakati wa mechi uwa nina nguvu kama kifaru usiku kucha mgoma bado inadai
     
  4. L

    Lemaasai Member

    #4
    Dec 4, 2013
    Joined: Nov 3, 2013
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naongesa nyegenyege, msimalisie pwesa sa bahari lakini
     
  5. Mommadou Keita

    Mommadou Keita JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2013
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Miye ni mtumiaji wa hii kitu lakini sijapata matokeo yanayosemwa ila nikinywa juisi ya ukwaju au mtindi huwa nakuwa imara zaidi...
     
  6. charty

    charty JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2013
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 5,161
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    In addition pweza+konyagi kuubwa!panaeza waka moto wa checheeee!
     
  7. daviey69

    daviey69 JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2013
    Joined: Aug 12, 2013
    Messages: 2,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we kweli kyooma..big up!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 4, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,057
    Likes Received: 2,458
    Trophy Points: 280
    Ijaribu tu kijana utaleta matokeo.
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 15,301
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Nina aleji na hiyo kitu!
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2013
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mradi wanaokunywa hawafi ijaribu na wewe uwe na majibu mazuri ya maswali yako!
     
  11. tinna cute

    tinna cute JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2013
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 4,664
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu njoo usome hapa.
     
  12. Franky

    Franky JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 855
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole aisee.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 15,301
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Good thing is, there r always alternatives!

    Ndo maana usukumani hakuna iyo pweza ila wanapiga game fresh tu!!!
     
  14. chura dume

    chura dume Senior Member

    #14
    Dec 4, 2013
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni supu nzuri sana na ina manufaa makubwa sana kiafya
     
  15. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,823
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo la nguvu za kiume limekuwa kubwa sana sasa
     
  16. tall gal

    tall gal Senior Member

    #16
    Dec 4, 2013
    Joined: Oct 24, 2013
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda udsm pale mabibo hostel uone vivulana vinavyoichangamkia, baada ya hapo zunguka eneo lote la parking ya humo ndani ndo utajua umuhim wake....
     
  17. Daud omar

    Daud omar JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,462
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jaribu hii ya moto imetoka jikoni sasa hivi, utakuja kuniambia
     

    Attached Files:

  18. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,375
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    du hiki kizazi cha sasa kwishney kabisa
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,730
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ni kweli hujui faida ya supu ya pweza seriously????
     
  20. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,848
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yani nimekuwa mlevi wa supu ya pweza, hawa wakina AMMY ni nouma. ila hiyo kitu ni nzuri kiafya inasaidia joto kupanda hasa la kichwa cha mtoto mwenye jicho moja. nimemuambukiza hata bosi wangu kuna siku tulinunua chupa nzima.
     
Loading...