Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu-hafla/sherehe za kuwapongeza madiwani kufikia muafaka leo-arusha !!!!!!!!!11

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FADHILIEJ, Jul 16, 2011.

  1. FADHILIEJ

    FADHILIEJ Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajf niko hapa arusha leo j.mosi, kuna gari linapita mitaani kuwakaribisha wananchi ofisi za manispaa kwa ajili ya sherehe za kuwapongeza madiwani kukubaliana kufanya kazi pamoja,,

    nijuavyo mimi kamati ya akina marando haijatoa taarifa yake juu ya kilichotokea arusha kwa madiwani wake,binafsi sielewi tafsiri ya shughuli hii.

    Tusubiri kuona kitakachoendelea.
     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kupongezana?...kwa hiyo wanatumia kodo za wananchi kubariki ubakaji wa demokrasia?..hii jamhuri ya Tanganyika haiishi vituko
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! mi kwakweli sielewi mambo haya yakoje, nahisi mwisho wake sio mzuri!
     
Loading...