Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani Aruaha kupongwzana leo ktk ukumbi wa manispaa kwa kumaliza tofauti zao.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Willegamba, Jul 16, 2011.

  1. W

    Willegamba Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk hali ambayo siielewi ktk suala la siasa hasa ktk jiji la Arusha, leo majira ya kuanzia saa 8:30 asubuhi limepita gari la matangazo almaharufu RAHA PROMOTION la jamaa mmoja anaejulikana kwa jina la Rama akiwatangazia wananchi wa viunga vyote vya jiji la Arusha kujumuika kwa pamoja ktk ukumbi wa Manispaa ktk hafla iliyoandaliwa kuwapongeza madiwani hao kwa kumaliza tofauti zao na kuamua kufanya kazi pamoja bila kuangalia itikadi zao za vyama. Vipi uongozi wa juu wa chama cha CHADEMA mbona hamtujulishi kulikoni?
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sina tatizo na watu kupengezana, ila ningependa kuwauliza madiwa hawa CHADEMA -ARUSHA, wana ujumbe gani kwa wazazi, watoto na ndugu wa marehemu 3 waliouwawa siku ya 5 January? Kwamba sasa wameshapata vyeo kwa hiyo mambo swafi? Hivi walikuwa wanaandama kwa sababu gani January 5?
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nawapongeza!!!!
    Tujifunze kwa yaliyotokea Zanzibar kabla na baada ya mwafaka. Tusigombee fito.......!! Madiwani wa CCM na CDM mnawajibika kuwaletea wananchi wenu wa Arusha maendeleo sio migogoro isiyo na maana!!
    NAWATAKIA KILA LA KHERI!!!
     
  4. W

    Willegamba Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hivi nipo njia panda sijaelewa,
     
  5. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu analo Mhe Lema na militants wenzake.
    Hata hivyo ujue kuwa wale marehemu ni wahanga ambao ilibidi watolewe kafara na CDM ili kupata umaarufu wa kisiasa.
    Suala la Jan 5 limeisha, sasa wanatafutwa wahanga wengine kupitia maandamano dhidi ya Mgao wa Umeme.

    Hiyo ndiyo sera ya chama.
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Strategist wa hao madiwani hana maono hicho Kitendo kama ni kweli kitasaidia kamati kuu kufikia uamuzi mzuri ambao utakitikisa chama lakini mwisho wa siku wataibuka Imara Arusha.
     
  8. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe nae acha ujinga na uchochezi wa Ki CCM, imeuwa serikali ya CCM iweje sasa muwalaumu CDM ni sera ya CCM kuuwa kwa kutumia polisi na wala hamkuanza leo, mwembechai, zanzibar, tarime, mbarali kutaja sehemu chache! Lakini pia nawapongeza hao madiwani kwa kumaliza tofauti zao, jamani " tusifukue makaburi" yamekwisha sasa madiwani fanyeni kazi kwa maendeleo ya AR
     
  9. W

    Willegamba Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itafika wakati Watanzania wataamini hakuna kiongozi anaepigania maslahi ya watanzania wote ila maslahi yake na famia yake
     
  10. W

    Willegamba Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuwa na maana ya fikra finyu kama ulivyoelewa kutokana na upeo wako au kikomo cha uwezo wako, sisi kama kimbilio la viongozi wetu wa chama tunahaki ya kujulishwa ni kitu gani kimefanyika na kwa maslahi gani kwa jamii au chama sababu hakuna chama bila wanahama na sisi ndio waathirika wakubwa wa maandamano ya January 5, walibaki yatima, wajane na majuruhi. Utawambia nini watu kama Hawaii?
     
  11. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madai ya msingi yameshughulikiwa? Au ukipindisha sheria ukaua watu,halafu watu wanaopinga hayo nao ukawafungulia mashtaka halafu baadaye eti mnakaa kujadili mgao wa madaraka bila kujadili kilichotokea! Huo ndo muafaka?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Tatizo ni ndoa ya pamoja.
    ni sisi tuliosema cuf kule zanzibar ni ccm b. je, na chadema kwa arusha tuwaite ccm b?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Kuliko kugawana na CCM vyeo, ni bora kubaki wapinzani tu, ule ni upuuzi kabisa.
    Ningelikuwa mjumbe kwenye mkutano mkuu ningeomba madiwani wote wa chadema kupigwa chini uchaguzi uanze upya!
    najua tutashinda tu.
     
  14. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kwa ushauri wangu wale wote walioguswa na vifo vya vijana wa3 wajitokeze kwenye sherehe hizo wakiwa na mabango yanayohoji sababu za maandamano ya jan 5 yaliyosababisha vifo za vijana hao na damu ya vijana hao imeleta mabadiliko gani au imesalitiwa? Cdm amkeni mnachofanya mtaulizwa hata na Mungu
     
  15. i

    in and out Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtasumbuka sana, viongozi wengi wapo kwa maslahi ya matumbo yao!
     
Loading...