Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa ya mafuriko - kitengo cha maafa pmo mbona hakisikiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ustaadh, Dec 23, 2011.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kumbukumbu zangu ni sahihi huwa kuna kitengo cha maafa ambacho kiko chini ya Ofisi ya Waziri Mkuu. Tangu tupate janga la mafuriko sijasikia pilikapilika za kitengo hiki. Ningetarajia kuwa kingekuwa msitari wa mbele katika kuongoza/kuratibu shughuli nzima ya kusaidia waathirika wa mafuriko lakini sijasikia chochote. Au kinafanya kazi underground?
     
  2. j

    janejean Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who cares? mkuu wa nchi yuko mapumziko, na wao wako mapumziko ya sikukuu. Wakimaliza, utawasikia - kuwa na subira.
     
Loading...