Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maafa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THK DJAYZZ, Dec 22, 2011.

  1. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuma neno MAAFA kwenda 15599 kuwachangia waathirika wa maafa ya mafuriko nchini. Tsh 500 kwa SMS. {Wateja wa voda com} Jaman hivi hizi fedha huwafikia walengwa ?
     
Loading...