Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M-PESA.TIGO PESA na MAHUSIANO...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Feb 3, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo matumizi ya simu yalivyo badili mahusiano

    sasa kuna hili la matumizi ya kutumiana pesa kwa njia ya simu

    m-pesa,tigo-pesa..airtel money,z pesa na kadhalika.......

    je unafikiri mahusiano yame athirika kwa kiasi gani sasa?????

    nini kimeongezeka zaidi?faida? au hasara??????

    kwa uzoefu wangu wanaume wengi 'wanaona hii teknolojia' imewasaidia wanawake

    zaidi since wanaume ndo 'main provider' kwa sehemu kubwa ya jamii....

    imekuwa rahisi 'kuchunwa' kwa kupigiwa tu simu na kutakiwa utume pesa....

    na wengine wanaona now ni rahisi hata 'kumzidi mtu' maarifa kwa njia hii

    na wengine wanaona 'utapeli' wa mapenzi na 'wizi' umerahisishwa......

    je wewe waonaje ?

    uzoefu wako ukoje kwa hili????????
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona imenifanya niweze kushare kidogo kilichopo na mpenzi wangu.nikpungukiwa pese ya mboga nanirushia elfu 5
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    sasa mkkirushiana elfu 5
    mnakatwa sh ngapi?
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    A "blessing in disguise"! Na kwa jinsi mitandao hii inavyosumbua naona kama ni rahisi kukwepa....japo kwa muda tu!:lol::lol:
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Imewanufaisha sana wanafunzi wa vyuo vikuu mabinti...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ha haa utaikwepa hadi lini?????
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280

    kivipi aisee?
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa....ukisema M-PESA ipo down anakwambia nirushie kwa Tigo-PESA! Hapa ndio umuhimu wa kuwa na line moja tu unapokuja...Lolz!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukikitumia kitu vibaya lazima upate athari zake....btw Boss naomba umwambie Lily Flower hapo chini namsalimia sana..muulize kama ana M PESA nimtumie hela ya kununua mchicha nasikia siku hizi umepanda bei fungu linauzwa buku...
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dont blame the technology. Its matter of how u use it.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    kuna wadada 'nitumie tigo pesa '
    imekuwa kama salaam..lol
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    TB, umenikumbusha aisee, ngoja nimpige mzinga mtu manake anajidai alipo hamna bank,lol!
    Note: CRDB ndo wameharibu mambo kabisaa! Ukijisajili mobile banking, unahamisha hela kutoka kwenye account yako kuingia m-pesa ama airtel money and vice versa. So kama huna hela kwenye m-pesa unahamisha from ur account, huna pa kuchomokea baba, nifanyie kale kazawadi kangu ka xmas basi,lol
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nilishakula vichwa vingi saaaana kwa njia hii
    ujue inakuwaje
    cheki hii
    mpesa man: upo smile
    smile :nipo my dear

    mpesa man:ushakula baby wangu
    smile fix: nimefulia dia leo sili

    mpesa man:mmmh baby wangu usile na mimi nipo nikufate?
    smile: hapana boss yupo siruhusiwi kutoka leo

    mpesaman: basi nakutumia hela kidogo ya lunch.

    smile:usjali dear usijitese nipo ok

    mpesa man:nimekutumia laki moja dear laki si pesa mbonaa?
    smile:mmmh thax anyway bye dia






    idumu milele huduma ya mpesa na tigo pesa
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    The Boss aka Denzel..

    Nadhani hizi huduma zimeathiri sana mahusiano..mimi naona mtu kama anakupenda kwa dhati hawezi kukuomba omba pesa kila saa unless ni shida genuine..mjini watu wanaishi kwa mahesabu siku hizi!
    Kwa namna nyingine imerahisisha kutuma huduma ya pesa kwa wanandoa waliopo mbali mbali kama kutumiana pesa haraka kwa shughuli za kifamilia&maendeleo.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    huu ni ujumbe kwa wanaume
    tugome kujiandikisha m pesa na tigo pesa
    mimi siku zote hujibu 'bado sija register' niki register nitakutumia lol
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mtu wa technical upande wa M PESA, TIGO PESA na AIRTEL MONEY siku akiamua kujifanya chizi akapiga chini network kwa muda siku mbili hivi watu watahaha vibaya sana...
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie naona imeongeza matatizo hasa kwa wamama wa nyumbani maana ukiomba hela ya matumizi unambiwa sina hela kumbe ziko kwenye simu.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,085
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Kinga'sti sweetie
    mimi simu yangu ni sasa tel
    na benki yangu ni daresaalm community bank....
    sijui nikutumie vipi honey ?lol
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nadhani nyie wenyewe huwa mkiwa na salio zinawawasha mnapenda kuzigawa gawa so mlitaka tukatae?
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Wewe wewe hebu ni recharge kwa tigo pesa la aziz, sipokei salam mpaka unirecharge.
     
Loading...