Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lwangwa sec.IKO WAPI TZ HII?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dr chris, Mar 28, 2012.

  1. d

    dr chris Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba munisaidie mwanangu amechaguliwa shule hiyo f 5 naomba kujuwa naweza kufikaje kutokea mbeya? Wasifu wa shule na jambo lolote kuhusu shule hiyo amechaguliwa pcm nawasilisha
     
Loading...