Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa, Rostam na Chenge waja na Operesheni okoa “mapacha watatu”

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Apr 27, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii habari inathibitisha kuwa ni kweli baadhi ya viongozi wa CHADEMA, CUF, Tanzania Daima na magazeti mengine wako mfukoni mwa mafisadi... Tanzania kweli safari bado ndefu kufikia uhuru kamili.
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    duuuuh!!!!!!!! thread ndefu hiyo...... ngoja tuone mpambano!
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaumwa wewe. Hiyo haiwezi kuvuruga harakati za CDM kuchukua nchi kwa cheap lies!!!
     
  4. M

    Miruko Senior Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila habari ninayosoma juu ya hawa jamaa, Mapacha Watatu, napata maswali mengi bila majibu. Jibu pekee ambalo lingenifurahisha mimi ni kwamba "Hawa wote hawahusiki na tuhuma dhidi yao" Lakini sijalipata mahali popote. Nimejaribu kutafakari hapa kwenye KISIMA CHA FIKRA na kubaini utetezi wao wote ni fallacy tupu.
     
  5. A

    Aman Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee Mungu nakuomba uepushe nchi yetu na hao majangili watatu na network yao yote.
     
  6. koo

    koo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CDM haiendeshi shughuli zake kwa kukurupuka eti ishindwe kutaja mafisadi kisa wana magamba watatuhusisha na kujiokoa kwa mapacha hakuna tofauti kati ya mapacha na magamba yote sawa huyo jk wanaedai anachafuliwa ili kuokoa mapacha alitajwa mwaka 2007 hivyo hakuna jipya list mpya imetoka na kama imewaokoa mapacha basi magamba pia yamerudi katika hali yake ya awali kwanza najishangaa kuchangia hadith za kutunga ili kuuza gazeti ngoja nifanye yaliyo muhimu
     
  7. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii sinema haiishi leo wala kesho, ngoja nivute kopo langu la pop corn.............tunaendele ndugu watazamaji
     
  8. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ccm inakufa na imeanza kutapatapa
     
  9. fige

    fige JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka huu ni utabiri wa yule mnajimu maarufu.
    Mtunzi wa hiyo hadithi anaonekana kutafuta visingizio vya kushindwa kujivua naniii lile
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kweli Dr. Slaa ni CHIBOKO YAO!

    Alichachafya Bungeni, wakasema sasa ametoka kwenye ubunge tutapumzika kwamba hatasikika tena lakini huyu jamaa nakumbuka katika mahojiano fulani hapa nyuma baada ya uamuzi wake wa kuto gombea ubunge, wengi tulipata hofu ya kupoteza jembe la matumaini yetu wadanganyika tukahisi atapwaya kama Ndugu yetu Lyatonga, kumbe hii kifaa ni mashine nyingine bwana. Imeendelea kuchachafya zaidi hadi gamba limevuka, bado kazidi kuwabinya sasa tunapata misamiati mipya MAPACHA WATATU na Tetesi zinaendelea kuvuma kuwa chama cha ccm hakina maisha marefu kinaweza kufa kifo cha kuzama kwa meli.

    Haya sasa kawaramba chenga za mwili sasa wanashambuliana wenyewe kwa wenyewe ndani ya chama. Aisee bonge la MOVIE hadi nasikia raha na umasikini wangu napata stori za kusisimua.
     
  11. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi kama haya majangili matatu yataondoka peke yao... Wengi wanafuata nyuma.....
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hii adithi imetungwa kwa umahiri mkubwa. Ni punguani pekee anayeweza kusadiki maneno malaini yenye hamu ya kujaza page. Unajua kuna vitu vinaitwa"divide and rule" ideology. Hapa huwezi kuwatangaza watu wote kuwa ni maadui wa ccm.

    Ivi hata hatuelewi maana ya "what goes around comes around?" kwa kujizunguka kwa mwandishi wa "ujinga/upuuzi" huu ameshaonesha hofu yake iko wapi na anatabiri yanayopaswa kutokea hata kama upinzani usingehusishwa! Ivi ile list of shame ya kwanza haijamtaja kikwete?

    Au mwandishi wa upuuzi huu katoroka mirembe? Nlianza kuamini stori lakini nlivozidi kuisoma nkakuta inamhusisha kila mtu anayeamini kuwa nchi ina majangili wengi,mwisho wa siku ikaishia kumtetea mmoja! Woote waliotangazwa mwembe yanga na wakashindwa kukemea wala kwenda mahakamani ni "majangili na hamna wa kumnyoshea mwenzie kidole".

    Kama ccm inataka wananchi tuamini,itimue walau "first11"-list of shame. Lakini kuzidi kubaguana hakukubaliki. Cha ajabu serikali inayoongozwa na sheria,badala ya kuwafikisha mahakamani na hatimaye jela,inawaomba eti waondoke ndani ya siku 90. Huo ni utoto na upumbavu.

    Amiri jeshi mkuu anapaswa kuwa ametoa hati ya kukamatwa kwa majangili si kuwapigia magoti majangili waamue wenyewe! Itakuwa kama alivofanya kwa wale wa EPA. Kweli Tanzania ni nchi ya kusadikika!
     
  13. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hata mie kwenye hili niko na mapacha aondoke kwanza fisadi namba moja jk
     
  14. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mfamaji shurti atapetape. Hawa so-called mapacha 3 hawana lao, aliejigamba kuwa anaingiza billion 200 kwa mwezi (mdogo wake kakamatwa anapush heroine na cocaine,bado majivuno aka Sisqo na mzee wa sarafu)... JK atawapoteza hawa watu, call it fitna za mtu wa pwani au Machiavellian political play, the result is the same.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,748
    Likes Received: 4,487
    Trophy Points: 280
    Nikumbusheni kidogo.....'_kumbe hii ni Episode ya ngapi vile??? naona kama vile characters hawajakaa sawa, au ni macho yangu?
     
  16. J

    JokaKuu Platinum Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..kweli wajinga ndiyo waliwao.

    ..hivi JK si alijaribu kuwalinda hawa mafisadi, wengine alifikia mpaka kuwafanyia kampeni za ubunge?

    ..na huyo wa madawa ya kulevya mmesahau kauli ya JK kwamba anawafahamu wauza unga na anawaomba waache udhalimu wao?

    ..mwanzo JK aliona ni sawa kushiriki ufisadi ili kuingia madarakani. sasa hivi anaona madaraka yamekuwa machungu anajaribu kuji-extricate toka kwenye ufisadi kwa kuwatosa mafisadi wenzake.

    ..HATUDANGANYIKI!!!!
     
  17. k

    kiloni JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK tupe mchanganuo wa fedha za kampeni yako 2005 zilizoibwa BOT kwa jina la Kampuni ya RA; Kagoda.
    Huwezi kumtimua mtu mliyemruhusu kuiba fedha kwa faida ya Urais wako leo.
    Ondoka naye Tooooooka hatutaki kiini macho hapa.
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni kweli,ila umahiri wa amir jeshi uko wapi?upo ktk kuwabembeleza majambazi waache kuuza unga?au upo ktk kubembeleza majangili wa EPA warudishe ela,au upo ktk kuwapigia magoti 3 out of eleven original list of shame eti waondoke na wapotee na mali za umma? Nijuavo mzalendo alibidi awe ametangaza kuwa 'wanted,whether dead or alive" lakini yeye anawaambia please,please go! Please go! In 90 days make away na mali za umma? Huo ni ufisad wa aina nyingine. Naomba Jk aondoke na list of shame yenye mapacha wa3 RACHEL. Tofauti na apo amiri jeshi anatoa ngonjera. Mwambie atoe hati ya kukamatwa kwa majangiri hao tofauti na hapo ni ujambazi tu!
     
  19. M

    Mtanzania Huru Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari ni kweli kabisa. Kila kilichoandikwa ndiyo kinatendeka. Ghafla wapinzani wameacha ajenda ya katiba mpya, malipo haramu ya Dowans, ugumu wa maisha, na wamerukia ufisadi mara tu baada ya kikao cha NEC ya CCM. CHADEMA wamekuja na List of Shame mpya, Lipumba wa CUF naye juzi kamtaja Kikwete kuwa fisadi. Mafisadi hawa kina Rostam, Lowassa na Chenge ndiyo wanaendesha ajenda ndani ya CCM, serikali yake, media na vyama vya upinzani.
     
  20. M

    Mtanzania Huru Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwepo Baba wa Taifa Mwalimu Julius Nyeye angesema: "This country has gone to the dogs!"
     
Loading...