Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa mgeni rasmi harambee Jimbo Katoliki Ifakara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Narubongo, Feb 26, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii inaonesha EL anawaandaa kwanza wananchi wake kumcha mungu ili 2015 akiingia kila raia awe na maadili mema, hapa tegemea wizi, rushwa, kuporomoka kwa maadili ya uongozi kutoweka kabisa kuanzia 2015. EL anahitaji kizazi kilichojengeka kimaadili cha kuifikisha tz yetu tunayoitaka.

    wito wa Narubongo ni kuwahimiza watanzania wote wenye nia njema kujitokeza kwa wingi 7th march 2012 @ diamond jubilee pasipo kujali itikadi za udini, ukabila, uraia na personal issues ili tukamilishe kazi hii ya kulieneza neno la mungu na kuijenga tanzania yetu yenye maadili

    ELairLines2015
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I'm very impressed with the strategies of our incoming president
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Atazunguka makanisa yoote,ataenda mpaka misikitini...lakini watanzania hatudanganyiki ng'o.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Anatumia njia za kizembe sana....
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nipe ushahidi ni lini na wapi EL alikwenda kuomba kuhudhuria harambee? yaani hata ujenzi wa kanisa mnataka tuende kuomba misaada Europe? hapana ni wakati wakujitegemea. Kwapamoja tunaweza kuchangishana na kufikia malengo.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakunaga anayefaa kuwa rais wa JMT 2015 kama Lowassa.Time will..
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu ndiye rais wa wananchi wote wa dini zote mtake msitake huyu ndiyeeeeeeeee na amin nawaambia ****** ndiye anampigia chapuo..
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    This is too much now!! Yaani jamaa anaingia magogoni hivi hivi kiulaini huku akiwatia hofu akina Membe hadi kujitoa kwenye kinyang'anyiro. Lol.
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    I call him President to be, u know what....? if churches side with him, which all conditions are CLEAR churches are with him, EL atafunga kazi, na nasema the President in waiting atawapiga BAKORA just wait.... @ take off...
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo wote maniitaa Bwana Bwana! Wanajua pesa zake za wizi lakini wanamwita na kumpongeza: hawa maaskofu watamjibu Bwana wao atakapouliza. Na Bariadi nasikia ameitwa
     
  11. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Itisheni harambee kuchangia wanafunzi waliokosa ada...kila siku makanisa lol!
     
  12. B

    Bandio Senior Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku hizi makanisa yamebaki kutukuza pesa. Hayaangalii tena masuala ya uadilifu ndio maana jamaa anayatumia kujisafisha, na kwa kweli kafanikiwa makanisani.

    Tusubiri sanduku la kura.
     
  13. B

    Bandio Senior Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hutamuona mtu, maana kuna hata watu wanahitaji msaada wa kugharimiwa matibabu lakini hakuna anaejitokeza.
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Mwizi ULIMSHIKA? kwanini usimpeleke court? Una ushahidi? Come clean & be as clear as possible mwizi vp?
    Stop this kiroja hauna hoja...
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe una matatizo halafu unasubiri mimi nikufuate? ebo! EL hajipeleki anafuatwa na nyinyi kama mna reasonable fund raising event mtumieni ujumbe atakuja. na si kulalama tu wakati hamjawahi kumualika
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hayo ni maswali yasiyo na majibu.. hapo umemkimbiza uchi harudi tena
     
  17. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unadhani hii ni nini? Ushetani tu,kwani tumeshuhudia wengine wakiendesha harambee wanaingiliwa na nyoka.WOTE WANAO MTUMIA EL WAWEKE REKODI ILI YATAKAYO WATOKEA WASHUHUDIE UNLESS WAWE Wanafiki kwake EL NA WAKWELI WA MUNGU.NA HERI WALIO ONESHA UJASIRI LEO KUMPINGA SIOI KULE ARUSHA WAMEFANYA KAZI YA MUNGU.NATAMANI HARAMBEE HIYO IKOSE WATU.MUNGU AFUNGE USHETANI.
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    adui namba moja wa mchawi wa kiafrika ni maendeleo. Yes you are <--bold umeandika ushirikina mtupu kama ulivyo, wewe 2012 hii bado unaimani za mkibuyu??? makanisa mengine bana yani wao kazi yao nikuwajaza waumini wao vitisho badala ya kuwajenga jinsi ya kuishi maisha ya kumpendeza mungu, nyinyi ndio wale wa yale makanisa ambayo katika masaa 3 ya ibada mnatumia masaa 2:45 kumuongelea shetani na matendo yake kwa hiyo mkitoka huko mnakuwa na uelewa mpana zaidi juu ya shetani kuliko mungu kama unavyojionesha hapa.

    WITO: Tujitokeze kwa wingi katika harambee ya kuijenga himaya ya mungu.. sambaza ujumbe huu kwa wengine viongozi wa kanisa katoliki ni makini sana na kama wangeona EL ana tatizo wasingemuita
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    A VERY GOOD AND BRIGHT COMMENT,HUYU AKIPITISHWA NA CCM EHEEEEEE LAZIMA APIGWE MADONGO NA KILA MTU,MAKANISA YATAKAYOMTUMIA NA KUTUMIWA yachafuliwe kwa nguvu zote[WORKSHOPS OF DEVIL]
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    His capability to make bold decisions inspire his bright future!
     
Loading...