Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa Kumrithi Chenge & Baraza la Mawaziri Kupanguliwa Tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kubwajinga, Apr 21, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa huenda baraza la mawaziri likapanguliwa tena na kati ya maajabu ya musa, ni pamoja na Mh. Lowassa kurudishwa kwenye timu kuchukua nafasi ya 'marehemu' Chenge. Ngoja tuyasubiri maana karibu ardhi itatoa bonde lingine la ufa TZ.
     
  2. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    We acha utani
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa si ungeipeleka hii huko huko kwenye tetesi/nyepesi mpaka hapo itakapokuwa confirmed?
     
  4. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu please nadhani wajua kila mtu yuko serious hapa, na ampungu fu yote ya JK hawezi kufanya uteuzi huo, hebu tujaribu kuwa serious kidogo wakati huu wakuijeng atanzania
     
  5. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu ngoja uone maajabu ya Mussa ndio utajua kuwa JK hana soni.
     
  6. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaonekana kama vile maigizo lakini ndio fununu zenyewe hizo. Subiri uone maajabu ya Musa yakifanywa na Kikwete.
     
  7. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Iko njiani yaja. Utashangaa lakini ndio dini ya siasa za mtandao hizo.

    [​IMG]
    Hawatenganishwi.​


    [​IMG]
     
  8. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2008
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ...haya ni maji taka!
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    aiseeh wewe utani karibu na kweli,na anaweza kufanya hivyo na kwenye uchaguzi akashinda kwa 80%...afanye atakacho poa tuu.
     
  10. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kubwa jinga bwana?
     
  11. A

    Ant Ru Member

    #11
    Apr 21, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana.

    Watu wote tunaelewa kuwa JF inasomwa na JK na hata wasaidizi wake wa karibu na huwa wanapata mambo mengi tu kupitia humu.

    Sifikirii kama JK anaweza kufanya ubuuzi kama huo kwa muda huu unless awe HAWEZI KUSOMA ALAMA ZA NYAKATI.

    Upuuzi kama huu unaweza kufanywa na mtu ambae anaakili kama za mwandawzimu.

    Ama labda kama kuna member anaweza kutuambia kuwa jamaa anapata ushauri mwengine kupuitia njia zile alizozisema BABA WA TAIFA miaka ile ya tisini.

    JF bado itaendelea kuwa ni KISIMA cha kuchotea mawazo na hilo tuamini haliwezekani. Lets wait and see.
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Kubwajinga tarehe 1.4. ya kila mwaka MBONA IMEPITA? Hii siyo siku ya WAJINGA!!!!!!!!!!!! Stop from KIDDING US.
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source ya habari inaendelea kutema kuwa, JK kama tumjuavyo si mchapa kazi na alikuwa anamtegemea mshikaji wake EL. Sasa, tokea alipoondoka, pumzi zimekuwa zinamwishia. Lakini alikuwa anatafuta njia ya kumpa room pale statehouse. Sasa baada ya kupata huu upenyo wa Chenge, muungwana akaitwa toka Monduli kumpokea DIA na mikakati ikaanzia huko. Subidiri tuone ikishuka live TBC.
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa JK na vijimambo vyake, hakuna CHA AJABU, nani alijua Chenge atarudishwa katika baraza? Nani alitegemea baadhi ya mawaziri kupewa nafasi nyeti wakati kuna ushahidi wa kutostahili kupewa nafasi hizo kwa sababu moja au nyingine? Pamoja na kuwa sina sababu yoyote ya kuiamini taarifa za Lowassa kurudi katika baraza la mawaziri, sitoshangaa kabisa kusikia kwamba hata source ya habari yenyewe ikawa ni Lowassa na JK wake ama watu walio karibu kupima upepo na ili iwe ufunguo wa EL kurudi kwenye ulingo wa SI HASA. Katika siasa za Bongo Lolote linaweza kutokea kama nilivyosikia kuwa "Huenda tukawa na Hilary Clinton" wetu Bongo siku zijazo...... THIS IS SERIOUS.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU WALAANI MAFISADI, MUNGU WAANGAMIZE MAFISADI NA VIBARAKA WAO WAKIWAMO WANAOINGIA HUMU JF. MUNGU ENDELEA KUSIKIA DUA ZETU NA UWASAMBARATISHE MAFISADI NCHI IWEZE KUENDELEA MBELE
     
  15. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135


    Not kidding at all. TBC utawaona wakianza kumuonyesha EL.
     
  16. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii nakupa hata mimi nakupa benefit of the doubt manake when it comes kwenye utawala wa jk everything is possible.
     
  17. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa hawana soni atamrudisha EL na kuwaandaa makada wa CCM kuandamana kumsifia halafu inapita. Inabidi kulipigia mayowe kabla halijatokea ili hata kama ikitokea ajue kabisa kuwa wapo walio karibu naye wasiopendezewa kurudishwa kwa EL hata kama ni kwenye umesenja.
     
  18. K

    Keil JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nilihisi mbio zake zitaishia kwenye Ubunge kama alivyo Janeth M7 ... kumbe yuko kwenye plan za kurudi Jumba Jeupe baada ya miaka kadhaa!

    No wonder safari za mikoani haziishi na kila kona ni WAMA tu. Yetu macho ....
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi ile april fool au full nnakusudia kuuliza inakuwa mwezi mzima wa april inakuwa ndio hivyo mpaka iingie mei au vipi?

    nnaomba mnisaidie nimetatizika
     
  20. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hamna ki3 kama hicho..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...