Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowasa Kisha toa Tamko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ELIESKIA, Apr 17, 2012.

  1. E

    ELIESKIA Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni nani alisema lowasa kutoa tamko leo kwa waandishi sijasikia chochot amesema nn na kwa nani
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unatakiwa kupita jukwaani kwanza, kama hakuna tamko wewe elewa halijatolewa

    Sasa unapoweka uzi ambao unatufanya kuingia kuangalia kumbe unauliza tu mkuu,, vipi bana!!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watu wapo busy na EALA
     
  4. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo ni mfuasi wa Magamba anapima upepo kuhusu taarifa feki waliyotoa jana.

     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kaka so mbaya kama kuna mtu ajibu swali la mleta thread kwani watu wengi tulikuwa na kiu ya kusikia tamko la huyo EL mmoja wa majambazi wa rasilimali za nchi yetu.
     
Loading...