Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Loliondo ALBUM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Mar 11, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kila mtu hataki kupitwa na kikombe
     

    Attached Files:

  2. Gezus

    Gezus Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    damn....
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hizi pics zimeshanichosha sasa
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Pole...
     
  5. n

    nyantella JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Ni kweli watu kibao!! Ila wasiwasi wangu ni kwamba huo mmea au mti uko mwingi kiasi gani hapo kijijini? maana pamoja na kwamba serikali bado ina sua sua kukubali au kukataa matibabu yanayotolewa na Mchungaji, ni heri wanamazingira na wahifadhi wakafanya haraka kuangalia uwezekano wa kuuotesha au kuuhifadhi mmea huo ili uweze ku- sustain hoyo traffic ya wahitaji. la sivyo baada ya muda utatoweka kabisaa maana nasikia ni mizizi ya huo mmea ndiyo inayo tumika.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka upo Vizuri mnoo umewaza kitu ambacho hata watu wa mazingira hawaja ki address kabisaaa wamelala usingizi tuu mnonoo au na wao wapo kwanza LOLIONDO halafu wakipona ndo waanze kusema kuwa mazingira yanaharibiwa hahah
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kaazi kweli kweli
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kunifikisha kwa babu kwa hizo picha.
     
  9. d

    double bb Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wangu ni pale babu atakapotangaza dawa ya utajiri, sijui masharti yake yatakuwaje!!!!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kutujuza mkuu!!
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Mkuu asante sana pichazz na kutujuza zaidi nini kinaendelea
     
  12. L

    Lwikunulo Senior Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ....UTAJIRI na UHAI (UZIMA) kwa maoni yangu kikubwa zaidi ni UZIMA. Kama hivyo ndivyo Babu akitangaza dawa ya utajiri masharti yake yatakuwa madogo na gharama itakuwa chini ya TZS 500/- (Mia Tano tu)!.

    In a serious note, kazi aifanyayo huyu babu si ya kitapeli kama unavyotaka ku-imply. Ameoteshwa na MUNGU ili awasaidie watu. Ingekuwa ni shughuli ya kitapeli au biashara ange-charge bei kubwa na pia angehamia mjini ili apate wateja wengi na matajiri zaidi....
     
  13. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ahsante kwa picha hziz,angalau UMEWAKILISHA
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nashukuru mkuu...we must make difference between mtu aliyepo hapa na aliye mbali..mimi niliona bora nisshuhudie coz sina cha kupoteza
     
Loading...