Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Life without a husband

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ijuganyondo, Jan 16, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti ni kweli kwamba mwanamke bila mume&and vice versa hajakamilika?? Je ni muhimu kuoa/kuolewa?
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii post leo sijui ya ngapi duuhhh haya bana!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We umeoa/olewa??Kama ndio je unajiona umekamilika kuliko mwanzo??Kama hapana je unahisi hujakamilika?Majibu unayo mwenyewe!
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio wote wanaojua post zipi zimesha zungumzwa hapa! Wapya wanaingia kila siku, so take it easy! Msaidie
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kumbe na wewe umeona!???
     
  6. I

    Ijuganyondo Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemind eti?? Ok,siweki tena bro mpaka the other day!! I beg u'r pardon.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    hii inatakiwa waliooa/kuolewa ndio watupe exp...
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daah! Punguzeni majibu ya kumnyamazisha mtu, mpeni nafasi nae ajione yupo kundini.
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lizzy, mwenzetu anahitaji tufanye discussion! Kama hii thread ilishapita hapa basi tumjibu tu kwamba tulishaiongelea! Nadhani ataelewa zaidi kuliko kumpa jibu kama hilo juu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuhh nipe nikiolewa tu ntakuletea jibu..
    lakini unatakiwa uwe passion with me..
    kwa sababu jibu litachelewa...lol:car:
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwani kuolewa kunaongeza nini katika maisha yako kama mwanamke
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mwanamke life without husband nadhani inawezekana fo the following reasons:

    now a days we are so independent-tunafanya kazi na tuna uwezo wa kuhudumia familia.

    tunaweza kuzaa bila ya mwanaume--unaenda kununua sperms

    la mwisho unaweza kumaliza haja zako mwenyewe-kumbuka wanawake pia wanapiga nyeto halafu ukiwa na ile vibrator(dildo) ndio inamaliza kila kitu
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kwanza hujambo.......
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza unajipunguzia uhuru wa kujiamulia mambo yako, na unajiongezea uwajibikaji.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kipengele cha kwanza umepatia tunafanya kazi na kupata vipato kuliko hao wanaume wakati mwingine,ila huku kwingine sidhani kama kuna ukweli sio wote wanaopiga nyeto,mimi binafsi yangu wala siijui inafanywaje,ila siku nikitaka mtoto najua ntapata sihitaji ndoa,na haja nyingine ntatimiziwa sihitaji ndoa.
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanamke kama hana mume/ndoa, hata awe na uwezo namna gani ukamilifu wake hautakuwa sawa na yule mwenye ndoa/mume. Vivyo hivyo kwa mwanaume pia. Msuli wa pesa haununui UPENDO ktk maisha, haununui AMANI, haununui FURAHA.

    Mungu ana maana yake kuumba Mume na Mke
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuwa knye ndoa kuna raha yake espcl mnapenda na uko free na mwenzio, mnatoka pamoja any time ukimtaka unampata
     
  18. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mi naona ukipata a guy who knows the value of a woman and mnamatch,then unaeza kuwa complt,ila ukipata hao wanaocompare a wife with a tv,mbona utakua pieces badala ya complt..so it depends kwakweli!u can be happier with o without a man.
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Marriage is not like a Boomerang sometimes hupati unachotoa na sometimes you get what you dont deserve... What do I mean you migt ask?, It depends you can not generalise watu wapo tofauti, other marriages are good other are worse....

    Kujibu swali lako depends na partner wako, kama ana busara then obvious the two of you mtakuwa more complete than one... cause two heads are better than one..

    Kama partner wako atakuwa mzigo kwako basi hata ule ucomplete wako wa before utakwisha.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo maneno sio ya kumnyamazisha ila ndo ukweli wenyewe!!Ndoa kama kitu kingine chochote kile kinaweza kua - au + kutegemea na mtu mwenyewe!Vile vile kwenye ukamilifu..inaweza kukukamilisha au kukuharibia kama ulikua nao mwanzo!So ndio jibu analo yeye inapomhusu yeye na mimi nnalo inaponihusu mimi!It's an individual thing...afikirie akiwa single anajionaje na akiwa na mtu anajionaje atakua amepata jibu!
     
Loading...