Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema for M4C, unasubiriwa kwa hamu mikoani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 9, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nimezungumza na watu mbalimbali na ma_analyst ukweli ni kwamba busara za lema godbless juu ya mabadiliko zinasubiriwa mikoani.Ni sawa na kumtoa panya uvunguni sasa anaelekea kusumbua nje kwako..hapa ndipo penye hekima ya magamba.
     
  2. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata lema asipokua bungeni, yeye akizungumza kuongea na vijana mikoa hata kumi tu effect yake nisawa na tone la kerosine kwenye pipa la maji ya kunywa. Hutayanywa tena. Huyu jamaa anashawishi mpaka maaskari wanaohuthuria mikutano yake wana jisahau wana shangilia halafu wanapotezea kujidai wanapokea simu.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Lema awezeshwe kujenga chama zaidi kwa mikoa isiyotaka mabadiliko!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Huwa nasikia maaskari wanagombania kupangwa kulinda mkutano wa Lema ili wakamsikilize mkombozi wao.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lema akikanya pemba na unguja yote inageuka kuwa chadema.
    Jamaa ana uwezo mkubwa wa kuwahamasisha watu
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimecheka sana...............
    Ni kweli FFU wengi wanatamani kuhonga ili wapangiwe kulinda mikutano ya Lema.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lema ni jembe la ukweli, mi naona hata zile competion za mjengwa blog juu viongozi vijana na mwaka huu tena apewe lema kwani kijana ni mwanasiasa wa aina yake kwani kawa mwiba sana kwa chama cha wezi na wachawi(ccm)
    MUCH RESPECT TO HIM
    LONG LIVE LEMA
     
  8. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lema, Lema, Lema. Viva for ever. Mungu yu pamoja nawe kiongozi wa ukweli. Wao wana pesa sisi tuna watu, wao wana mahakimu na majaji sisi tuna mahakama, wao wanamajeshi sisi tuna watu. Waache watubeze maana hawajui kesho kuna nini na wamesahau pesa huwa zinaisha. Tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu
     
  9. oscaristo

    oscaristo Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni zaidi ya kamanda kiukweli, na kama wazee wa magamba walidhani wamemshusha imekula kwao, mi naamini hili la kumpoka ubunge limemwinua si yeye tu bali chadema na tanzania nzima kwa ujumla. Ccm badala ya kujipanga wanaendelea kujipangua, na bado anguko lao lipo karibu saaaaaaana!
     
  10. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kamanda nilimsikia pale singida stand ya zamani. Akipiga swaga.wakiwa na kamanda aliyetangulia mbele ya haki regia mtema.kweli askari walikuwa wanashangilia.wakivunga wanapokea simu.kiukweli hotuba zake zinapendwa. Na vijana kwani ni ukweli m2pu.ngoja aje huku jimboni kwangu kwa hili li jamaa linalopenda wake za makada wenziwe.aka .lameck madelu.wengine huliita mwigulu nchemba.sie tunalijua kama lameck madelu.kwani lilirudia miaka 7.yaani shule ya msing lilisoma miaka 14.ndio maana li hamnazo.kabira.natamani lema aje pale kyengege.singida.alafu tupige oporation sangara hapo kwao makunda.ili lipungukiwe na raia.kwishney.2015
     
Loading...