Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli watz sisi bado sanaaaaaaaaa kuweza kufanya mabadiliko!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by All TRUTH, Nov 23, 2011.

  1. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Ivi huyu deusi na jukwaa lake la katiba kufanya maelewano na hao mapolisi na kusitisha maandamano ana maana gani? Ni vema hata asingesema na kutaja hiyo tarehe ya mandamano maana yeye ndo analeta matatizo watu sisi tulishajiandaa kwa tukio hilo.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tupe taarifa kamili mkuu nini kimetokea? watu tunajiandaa kwa maandamano ya J1
     
Loading...