Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mmechokwa kubalini hilo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by drphone, Oct 31, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hali ni tete kwa ccm si bara wala visiwani watu wameichoka ombi langu kwao pls kubalini yaishe heshimuni maamuzi ya watanzania at once naamini safari mtaiba lakini mtashindwa kwani gepu ni kubwa alizibiki kwakweli.
     
Loading...