Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli kweli tamthilia hizi tunakazi sana kuvuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shegaboy, Jul 31, 2012.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu watanzania mimi ni Mtanzania mwenzenu na ninauchungu sana na nchi yangu ila viongozi wetu wanatuangusha sana kwa sasa. Embu angalia mambo mbali mbali yanavyoendesha hapa nchini na michezo mbali mbali ya kitoto tunachezewa bila kujua kweli kazi ni kubwa sana.

    1. Swala la madaktari - hili kwa sasa limetulia baada ya kusukwa sukwa kisha tukapelekwa huku na kule watu tunadhani nini kumbe ndio tunatolewa kwenye laini hivyo kimya leo hakuna mtu anayesema nini kuhusu migomo ya madaktari ohh swala liko MAHAKAMANI KIMYA.

    2. Dr. ULIMBOKA - Nalo limekuja Dr. katekwa hapa watu wanjuuliza maswali mengi kuhusu kutekwa kwake na nini kilifanyika mara ohh mkenya kakamatwa yuko MAHAKAMANI tusiliongee mtaani wala Bungeni

    3. Kulizima la ulimboka na swala la Kamanda Kova kuumbuliwa tukasikia ajali ya MELI tumepoteza ndugu zetu wengi ni kwaujinga na udhaifu wetu tu. Raia wengi wamepoteza maisha watu wanacheka kimya watu karibu 150 na zaidi wamekufa imeundwa tume.

    4. SSSR NSSF- Mafaoyenu miaka 55 mbele du nani anauhakika na hii miaka wengine wagonjwa wa ukimwi watakula lini ajira sio za kuaminika we subiri mpaka miaka 55 au 60 nyinyi mnatutesa kwa kweli mpaka hapa tuko hoi.

    5. Nishati na Madini - Mh. Mhongo naye kaja na lake ohh watu wamekula rushwa wanauzia shirika misumari badala ya vipuli na nguzo ambazo tunaambiwa zinatoka SA zinatoka Iringa yani ilimradi sinema tu unashindwa kuelewa haya mambo yanakuwaje. wabunge wamekula rushwa da!

    6. Mgomo wa walimu - watu wanadai maslai mazuri kazini walimu wako katika madeni makubwa yamelimbikizwa na serikali awajalipwa miaka 10 nyuma.

    7 sijajua ni sinema gani inakuja ila najua iko njiani sijui ni kuondoka kwa rais kukimbilia uhamishoni au kujiuzuru kwa waziri mkuu jiandaeni sinema inakuja haya yanakuja amni usi amini nchi imewashinda hawa
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ya maigizo
     
  3. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumebakia kujiunga KAOLE SANAA group
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mapichapicha!
     
  5. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni hollywood ya pili.
     
  6. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatuna tofauti kila kitu vinakwenda kihollywood tu
     
  7. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    filipo umeona vinachanganya changanya ujui usimame wapi maana kila kitu picha inakwenda aijaisha inaingia nyingine yani kama trela vile
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sometimes huwa nadhani ndio Mungu alivyotupangia tuishi kwa style hii.
     
  9. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujiiteje sasa maana hii ni group jingine limeanzisha wako watu mastaa wengi kweli kweli Rais, Kova, Nzoka, wapinzani, mwigulu, zito, Slaa, yana wanachanganywa changanywa tu ilimradi picha
     
  10. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndibalema Mungu ajatuumba hivi nakataa ila kuna watu wanamichezo hii tusimsingizie Mungu hata kidogo tu wapole kupita kiasi. si semituingie barabarani la ila viongozi wakiwamadarakani wanatakiwa kujua kuwa wamebeba dhamana ya watu na wako tayari kumtoa kama akicheza. sio kuwepo pale basi wawenamadaraka ya kufanya wanayoyataka ndio shida
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    uVmilieni tupo katika kipindi cha mpito ,kwa sie wabaharini tunasema tunapita mkondoni ,mwenye bible aombe mwenye qurani asome. Wasiokuwa na dini hata sijui wafanyaje.
     
  12. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafuata sasa picha ya TUCTA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...