Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Bongo Tambarare

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchonga, Mar 4, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo Bongo

    [​IMG]
     
  2. L

    Leliro Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli bongo! Je utakuwa na uhakika gani wa mtu anaekuonyesha njia au kukupeleka? kama akimissbehave unahaki gani wewe unaepelekwa?
     
Loading...