Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini............??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 17, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Guys naomba mnisaidie kitu ehh....kuna kazi natakiwa kufanya ila naona itachukua muda sana kuuliza watu one on one kwahiyo nimeona nitafute njia rahisi kwa kuuliza hapa jamvini instead!

    Kwa wale ambao hamjaoa/olewa je mna mpango wa kufanya hivyo???
    Kama jibu ni ndio kwanini unataka na kama jibu ni sio kwanini hutaki????

    Kuna msichana mmoja kanichekesha kweli....ye kaniambia anataka tu ili avae gauni zuri na kua kama malkia kwa siku moja yatakayofuata hajali!!Haya naomba basi nisikie sababu zenu!!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntaolewa cz nataka kuwa na family
    nataka kuwalaea wanangu chini ya baba mmoja
    nataka kuwa na rafiki wa kudumu amabe ntashare nae MAMBO YOTE
    NTAOLEWA CZ NATAKA KUWA NA ADAMU/MWANAUME WANGU AMbae NTAMMILIKI NA YEYE ATANIMILIKI.

    NAWASILISHA.
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi tuliokwisha kuoa tunaweza kujibu pia kwanini tulioa???
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Mi nitaolewa kwa sababu ambayo kwa sasa bado sijaijua.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Niambie tu Mlimazunzu...labda ntapata kitu!!1:mod:
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila umeshajua kwamba utaolewa kwahiyo hatua moja tayari......
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhh!!!!!!! hii nadhani ni kwa wasiooa/olewa tu
     
  8. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nitaolewa coz maisha ya peke yangu ni magumu (uchumi kaka mdogo) lazima nimtafute anayeweza kuniongezea
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh kuolewa kuoa si lazima(japo inaongeza heshima) na inategemea na mapendekezo ya mtu japo wapo wanaotamani kuolewa hasa,kuoa wachache ambao hawajapata bahati hiyo kama ni bahati.Tunaoa/kuolewa mostly
    • Kufuata maandiko ya Mungu(kila mtu awe na mke/mume wake mwenyewe)
    • Kuanzisha familia
    • Kusaidiana ktk maisha ya kila siku
    • Kuwa na mshauri wa karibu ktk mambo mbalimbali
    • Kuonyesha/kudhilihisha Upendo wako wa dhati kwamba yy ni bora/wathamani kwako na ni ngumu kuwa mbali nae(achana na wale wanaooa/kuolewa kwajili ya mali,tamaa,kuiga,fashion etc,ndoa za copy and paste)
    • Kuwa na mapenzi salama(not ng'ono zembe)
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Rose hapo kwenye red hupati mtu!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ahsante Trustme,TRUTH SHALL ALWAYS SET YOU FREE,hongera kwa kuwa candid,i love the spirit.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ngoja nifikirie ntarudi
    mmmhhh maswali kama haya nayakimbiaga lol..
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbona nishampata ?
    ninae tayar...ananimiliki na ninammilik...so TWAMILIKIANA.

    WEWE tu labda autak kuisubmit kwake na mkashare na kuplan pa1 mpk ukajihisi uwez bila yeye na yeye awez bila wewe....
    tulia waza n saka utampata wa ivo..lakin ile habar yako ya kubadirisha chuchuz kila wik na kimwana kipya sidhan km unaweza ikafika siku ukasema yaaap she is....na yeye akajihisi yap he is....
    byeeeeeeeeeeeee babu njaa mie...
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hii ingefaa wajibu wenye mategemeo ya kuoa/kuolewa na wasiotaka kabisa kufanya hivyo.

    Sisi tulio kwenye ndoa majibu tutakayokupa si sawa na ambayo tungekupa kabla ya kuoa/kuolewa kwani most of us after 6 years there are times we ask ourselves this question. Hasa tukiwa kwenye conflict. Unakuta unamuwazia mwenzi wako you where too pushy other wise I wouldn't have married you! aaah

    Unaanza kupima labda ningeolewa na fulani ningekuwa more happy na mawazo mengine mengi.

    Ila sababu kubwa ni upendo ambao tatizo ni kuwa ni ngumu ku maintain mapenzi yale yale mlokuwa nayo wakati mnaoana. Si kwamba unaanza kumchuki mumeo (kwa mimi) ila kuna vitu unajikuta hufanyi bila wewe kugundua. Na wanaume wana mind kishenzi wanapenda tuendelee kwa speed ile ile.



     
  15. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, Mhhh!!!! Ngumu kidogo. Labda yeye akumiliki wewe. Au labda usubiri kidogo ambao hawajazaliwa, katika karne ya S.L.P. wala dot com ambaye sidhani kama tutakuwa bado tuko hai.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we mjukuu we,mbona unarusha kombora ikulu?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu jibu bwana.....ntashika mkia darasani!!!:mod:
     
  18. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi nitaoa hivi karibuni kwa sababu ndoa ni institution iliyoanzishwa na Mungu katika kujenga familia yenye kumtukuza hapa duniani. Sababu ya pili ni companionship yenye commitment ndio inanisukuma kuoa na ya tatu ni pro-creation ambayo iko grounded kifamilia zaidi badala ya kuzaa popote wakati wowote
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Natamani tu kuoa kwa sababu rafiki zangu wote wameoa. Nimebaki peke yangu senior bachelor!!
     
  20. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nilioa tu kwa sababu nilitaka kuoa....No comment!
     
Loading...