Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini siku hizi watu wengi wanaoa bi harusi akiwa mjamzito?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Nimejiuliza sijapata jibu, naomba msaada wako mwana JF mwenzangu
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mpwa mbona leo topic nyingi sana kwema? huko sasa huko Mpwa mbali bhana, wewe umejuaje kuwa wanaoa wakiwa wajawazito? haha Mpwa acha uchokozi huwa tunaangalia kama shamba lina mazao wakati huo huo shamba nalo likiangalia kama mbegu zina uwezo wa kuoteshwa.....
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ni ili kuhalalisha, atakapozaliwa mtoto asije akaitwa Mtoto Haramu.........., si unajua hizi Dini zetu za mapokeo na misamiati yao...
    Eti kuna mtoto Haramu na Mtoto halali
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    hali inakuwaje kakizaliwa katotot kachotara ka KIHINDI?
    Si mnajua tena sekta ya ajira ilivyo kamatwa na wadosi
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuhakikisha kuwa hujauziwa mbuzi kweney gunia badala ya mbuzi ukakutana na mbwa
    Maana matatizo ni mengi sana siku hizi tena pande zote mbili
    Yaani ukihakikisha wewe mwanaume uko fit na mwanamke yuko fit hapo sasa naweza tangaza ndoa
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Mr. Rocky, kwani utra sound inasoma vinasaba au jinsia?
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mmmh ulilifanyia research hili suala lako? what was your research title? hahaaaaa, umenikumbusha enzi hizo Prof alikua anatueleza jinsi jamaa alivyokuwa anafanya research jinsi akina dada powa wanavyobargain bei na wateja wao....sasa na wewe tueleze umejuaje? haya jioni njema nahamia kwene simu sasa baada ya kumaliza kitimoto yangu hapa
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu ulitaka majaribio tuyafanyie kwenye honeymoon! mambo siku hizi ni mapema kuangalia kama kila mmoja anammudu mwenzake
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Testing, testing. One, two, three....
    Jamani mnanisikia huko nyuma oneeee, twooo

    Najaribisha ka hii maki inafanya kazi....
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    AD unafanya testing au unatumbuiza? Mbona najihisi kuona raha?
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh!...ndio maana hakuna mambo ya kusubiri pingu za maisha halaf ndio muanze ku_ do the needfull,....testing ndio mpango mzima bana,...naunga mkono hoja kwa 100%
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mmmh.... kwenye hiyo red part umeniacha..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanafanya hivo sababu hakuna bikira siku hizi..
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa mwanamke anaweza kuwa na uhakika asilimia 100 kuwa yuko fit, lakini kwa mwanaume inaweza kuwa majaliwa au bahati na sibu tu, maana anaweza kuwa amepewa msaada na Bujibuji au mwanaume mwingine yeyote.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Hili nalo pia neno
     
  16. n

    ngokowalwa Senior Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AD , ni Kweli waweza kuta maki haifanyikazi na muda umeupoteza ...
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengi wanaanza ngono zembe mapema .. na wengine hubeba mimba kuharakisha ndoa
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo ni akili kumkichwa
    Unakubaliana na maelezo kuwa hii mimba ni yako hayo mengine ya kuja kuproove kuwa ni yako au siyo yako ni huko mtoto atakapozaliwa
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,this is true.
    Ila ndoa hizi sijui zinafikia wapi maana wanakua
    wameoana kwasababu wamepeana mimba.
    Sidhani kama wanakua wameamua kweli kuishi pamoja.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yote ni majibu inawezekana maana uhakika ni mpaka kiumbe azaliwe

    Mkuu wanaume nao siku hizi tuna wasi wasi maana unaweza ukawa uko fiti ila vile vijitu vile vikawa havina nguvu ya kuogelea kulifikia yai hapo unakuwa soo
     
Loading...