Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini dadaz/wanawake wengi mkikopa pesa mnapenda kulipa huduma badala ya pesa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBONGOMKUTI, Jul 12, 2012.

  1. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Shughuli zangu zinanikutanisha na wasichana/wanawake wengi, baadhi yao nawachukulia kama dadaz/aunt zangu. Wengi wamekuwa wananiomba mkopo wa pesa kwa ahadi za kunilipa pesa, lakini cha ajabu au kushangaza wengi wao mara baada ya kukopa jina kaka huanza kutoka kwenye kamusi ya mawasiliano mara utasikia Baby/Honey/Sweet ikifuatiwa na samahani za kizushi kana kwamba kakosea. Funga kazi ni kila ninapodai pesa zangu naishiwa kuonyeshwa dalili za kulipwa huduma badala ya cash money. Naomba ushauri tafadhali me sitaki huduma nataka mpunga wangu full stop!
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Waambie wahusika face to face kwamba wewe unataka pesa na sio huduma,full stop!!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh ningefurahi kama pia bank wanaikubali hii
     
  4. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wamekuona wewe ni 'dhaifu' kwa hilo jambo ndo maana wanakufanyia hivyo. Kuwa na msimamo, pia kila unapojihusisha na mambo ya pesa weka katika maandishi na kisheria zaidi.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh pole acha kukopesha akina dada kama namna hiyo vinginevyo umaskini unakuita!!!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    halafu ukakope na wewe?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utakopa mil 100 ulipe ngono?
    Au unaongelea duka la mangi?

    Umemwangalia mwanamke chini sana
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh,mkopo wenyewe wa buku kumi labda! yaani utoe mwili wako kwa sababu ya pesa!
     
  9. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Be serious na mambo yako, pia kumbuka kutofautisha mapenzi na kazi, wanaweke wa mjini walio wengi siku hizi wanauza K**a zao, tena kwa kulazimisha! Hii ni kutokana na ugumu wa maisha na pia uzembe na tabia yao mbaya ya utegemezi kwa wanaume waliyojijengea!
    Fanya kazi, acha mapenzi. Full stop!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Usikopeshe bhana, wanawake wata kufirisi lakini siyo mbaya ukimchagua mmoja wa kumkopesha alaf akupe huduma.
     
  11. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni hao anaowakopesha chumvi..
     
  12. makoye78

    makoye78 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Little Angel; kwani thamani ya uchi wa mwanamke ni shilingi ngapi kwa kuwa unaiona Sh.10,000 ni ndogo? Acha hizo, tabia hiyo akinadada wengi wanayo sana!
    Mbona wengine wanajiuza hai kwa chipsi ya buku? Tena yawezekana wewe ni mmoja wao!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    talking of a poverty culture
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa... Weye nawe unawaendekeza.. Weka sura ya mbuzi kwenye kuwadai uone kama watakuita Baby au Honey..
     
  15. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe inaelekea unaipenda hiyo hali.Mie nakushauri ACHA kuwakopesha na hutapata tena huo usumbufu.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ambaye anabisha tabia hii haipobasi haishi kwenye nchi hii.........Labda tofauti ni kwamba jamaa anawavumilia sana
     
  17. K

    K.N.GLADSON New Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doh si mchezo.asa kama amekopa mil.100 atakulipa nini?muoe kabisa.
     
  18. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Lilian Masilago Na wewe inaelekea unaipenda hiyo hali.Mie nakushauri ACHA kuwakopesha na hutapata tena huo usumbufu.

    Da Lily kiukweli me sipendi mambo hayo vinginevyo ningekuwa nawagonga tu, inaniuma sana kuona baadhi ya dadaz/wanawake wanaishi kwa kuuza miili yao. Ndo maana hawa wanaonikopa me nawaona kama wajasiriliamali flani, ninatoa mkopo kwa dhamira ya kuwafanya washughulikie na kujiingizia kipato halali. Jamani, naomba nieleweke hivyo, nakushukuru pia kwa ushauri wa kutoendelea kuwakopesha
     
  19. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Purple Waambie wahusika face to face kwamba wewe unataka pesa na sio huduma,full stop!!

    Asante Purple kwa kunipa mbinu mbadala wa kudai changu. Big up
     
  20. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Ogopasana wamekuona wewe ni 'dhaifu' kwa hilo jambo ndo maana wanakufanyia hivyo. Kuwa na msimamo, pia kila unapojihusisha na mambo ya pesa weka katika maandishi na kisheria zaidi.

    Nashukuru kwa ushauri wako ila kuhusu udhaifu huo sina labda kama huruma inaweza kupata tafsiri ya udhaifu hapo utakuwa sawa.
     
Loading...