Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaozitaka nyumba za NHC-Posta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Oct 4, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo hesabu ya uhakika kwa wanaozihitaji nyumba za NHC - Posta.
    1. Pango kwa mwezi ni Tshs. 350,000.00
    2. VAT 18% = 63,000.00
    3. Huduma za maji (yenye chumvi kibao),ulinzi, nk. approx 200,000.00
    4. maegesho ya kutwa (kwani hazina maegesho kwa wapangaji wa NHC ila kwa wapangaji wa wabia) Tsh. 2,700.00 sawa na Tsh. 64,800.00
    Upo hapo wewe m-tz wa kawaida? Sabodo hajakosea.
    Jisogeze.
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupe SOURCE Plz
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya sina scanner ningekuonyesha risiti za wapangaji hao. Lakini hata maegesho yanahitaji chanzo?
     
  4. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu hapo juu uko right kabisa. Mtanzania wa kawaida ni ngumu kuishi kwenye hizi nyumba.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaomba tuambiwe zilipo ili tujisogeze.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    NHC wamepandisha nyumba zao asilimia zaidi ya 300...mfano nyumba ya vyumba 3 pale ilala...ilikuwa 169,000 kwa mwezi sasa anatakiwa kulipa 540,000 sidhani kama kuna watu watamudu bei hiyo duuu bei kali sana
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Halafu kipato cha mtanzania kipo palepale huku gharama ya maisha inazidi kupaa!!
    Hili ni bomu linalowasubiri ccm 2015
     
  8. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Hebu nifahamishe hizo nyumba zipo wapi? Maana umesema NHC Posta.Je ni Libya Posta au Ubungo? au Upanga? je ni Msasani maana kote huko NHC wanazo nyumba. Au ni Posta Mpya?tufafanulie tafadhali.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora hiyo kodi imepanda.
    Afadhali bei imereflect market price. Shirika lilikuwa linapoteza kiasi kikubwa sana cha mapato.
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Markert price kwani serikali inafanya biashara?...halafu hicho kiasi kikubwa cha mapato sidhani kama kinakwenda serikalini navyojua mimi hizi nyumba nyingi za NHC-Posta(na hasa maeneo ya kisutu) ziko mikononi mwa wahindi ndio wanaokodisha kwa waswahili...refer mhindi kama Baghdad
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mimi nahitaji za bei ndogo, nimechoka na foleni ya morogoro road, ukisikia za kilo moja na nusu, please nakuomba niko chini ya miguu yako.
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hizo nyumba si kwa ajili ya walalahoi. Zimelenga wale wale wahindi wafanyabiashara. Sie tutaendelea kubanana hapa hapa kwa mtogole.
     
  13. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeuliza wadau wanisaidie kupata nyumba nzuri Kibaha town (au hat maeneo yoyote Kibaha), hata Visiga; na ikiwa Visiga itakuwa safi sana. Lkn nashangaa hakuna jubu. Yaani hata mtu kufanya udalali hata mara moja anshindwa? Tafuta nyumba kula pesa yako ya udalali mimi nipate nyumba nilipie mwaka mmoja, unaofuata niingie kwenye nyumba yangu! Nitapanga Hotelini mimi kwa hasira! Ooh!
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    njoo upange movenpick hotel,vyumba ni vingi sana
     
Loading...