Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliotumia WINDOWS 95.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sikonge, May 13, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni KITHEE yaani umekula chumvi nyingi na kugonga sana Keyboards za computer na zaidi zaidi kufanya Installations kwa kutumia DISC A zenye 1.44mb, utakuwa unaukumbuka huu wimbo. Hebu rudi uone ulikotoka ni mbali kiasi gani. ENJOY.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kinachonifurahisha kwenye wimbo huu ni kuona watu wako busy na maisha ya New Yorks na kama sikosei Brooklyn. Na zaidi ni hii tabia ya kufungulia maji na kuloweshana wakati wa jua kali la Summer. Hii unaweza kuiona kwenye film ya Spike Lee ya DO THE RIGHT THING. Film hii ni muhimu sana kwa Mastar wawili yaani Martin Lawrance na Rosie Perez kwani ndiyo walikuwa wakicheza film kwa MARA YA KWANZA. Kama hujaiona basi unaweza kuipitia. Ni ya zamani lakini kwangu mie hadi leo mtu unaangalia tu. Yes, FIGHT THE POWER.


    ANGALIA trailer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...