Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Azania sekondari.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jchofachogenda, Jan 17, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana Azania wenzangu naomba tujikumbushe kipindi kile tukiwa shuleni.Nakumbuka kipindi hicho ukifaulu kwenda Azania unaheshimika mtaa mzima.Ndio shule pekee ya serikali iliyokuwa na wanafunzi wa kiume pekee katika mkoa wa Dar es salaam.Si mnakumbuka nickname yetu ya shule ya Azaboys?Tulikuwa tunajiita wagumu hivyo masholi wa Jangwani sekondari hatukuwafagilia.Tulikuwa tunawasumbua sana walimu wetu kwa kukimbia masomo ya darasani na kwenda tuition.Je unamkumbuka yule mwalimu wa nidhamu aitwae Mchwampaka?Unamkumbuka mkuu wetu wa shule aitwae Andrew kwayu?Naomba mnikumbushe mengine wana AZABOYS.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, basi mie nilisoma Jangwani fomu wani afu nikahamia Azania.
    Ilikuwa raha.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sikuwezi! Kumbe jinsia ulibadili kitambo eh! Ulikuwa mjanja looongi!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    Wengine hatukufaulu kwenda hizo spesho skul za serikali!:yawn:
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Azania haikuwa spesho skuli banaa! Mi nilifaulugi spesho skuli, nilikuwaga na akili, sijui zilienda wapi! Aaaggghhhrrr, bhange haina adabu! Ila nimeacha siku hizi...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...ulifaulugi spesho skuli ipi?

    Na vigezo vya kufaulu spesho skuli vilikuwa ni vipi? Manake mpaka sasa sijaona uspesho wowote toka kwa hao spesho wanafunzi :lol::lol::lol:

    Bado wanakula mavumbi tu kama hawana akili nzuri lol
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kula bata haihusiani na akili banaa! Ukiangalia vizuri utaona uspesho, na kigezo kilikuwa marks nying za mitihani. Acha wivu basi jamani! Mi nilifaulugi ilboru,lol
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    Kheee! Kumbe na wewe Kongosho....yaaaalaaah!!!!

    Ila unajua nini, yale mafeki jamaa aliyoniuzia yalikuwa ya uongo! La sivyo tungebanana wote Mzumbe:poa
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha he he
    niliusoma mchezo mapemaa.

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    NN utakuwa professional mchakachuzi.
    Ulianza mafeki la saba?

    Bora mie nilianza fomu foo.

     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    I am genetically predisposed to uchakachuzi. Uchakachuzi is in my DNA.
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka miaka ile ya 80s mtu wangu mmoja alikwenda Forodhani kitaa kizima aliheshimiwa!!
     
  13. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo

    Ezi za Kwayu headmaster
    second mistress yule mama aliamia wizarani ..
    Discipline master MchwaMpaka

    Kwa zamani kweli ilikuwa sifa fulani ..sidhani kama ni anymore..au mimi niko out of touch.Maana naona wazazi wengine hawapeleki tena watoto wao shule hizo japo wamechaguliwa...na pia cha msingi ni matokeo ya mwisho ktk maisha shule ni mwanzo tuu
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    Kwa nini?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hah! Kumbe!

     
  16. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wagumu walikua TA (Tambaza), ASS (Azania Soma Sana) walikuwa mabishoo.
     
  17. i

    ivy blue carter Senior Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    azania zaman bwana....................siku iz kila mwanafunzi anajitia kabo snoop visuruali vinawabana. hakuna wagumu wala afu wamekuwa vilazaaa.
     
  18. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni wivu na roho mbaya,unajifanya hujui kuwa Azania sekondari ilikuwa special school kwa wavulana katika mkoa wa Dar.Ngoja nikukumbushe na kama unabisha kamuulize Kapuya au Mungai mawaziriwetu wa elimu enzi hizo.kwa wasichana walikuwa majirani zetu wa Jangwani.Ili uende Azaboys ulitakiwa kupata maksi 120/150.Sasa nakutajia special nyingine Tanzania kwa enzi hizo.kwa wavulana,Ilboru,Mzumbe,Kibaha,Mkwawa,Tanga technical na Tabora boys.Kwa wasichana,Msalato na Tabora girls.Hizo shule nilizotaja ilikuwa huchaguliwi mpaka upate maksi 140/150 au zaidi.Je una hoja?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,171
    Likes Received: 16,137
    Trophy Points: 280
    Windek
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Azania wachumba.
     
Loading...