Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliopanga Uswazi fumanizi hili linaweza kukufundisha kitu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anold, Apr 1, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina rafiki yangu mmoja ambaye anaishi wilaya ya kinondoni (eneo na mtaa sitataja kwani ni kisa cha kweli) yeye na mke wake walikuwa wamejaliwa kupata mtoto mmoja. Rafiki yangu huyo siku moja usiku wa manane alishtushwa na makelele yaliyokuwa yanatoka kwenye chumba chao kingine ambacho pia hukitumia kama jiko. Baada ya kushtuka usingizini na kuwasha taa hakumuona mke wake bali mtoto akiwa peke yake kwani chumba wanacholala ameniambia kina vitanda viwili hivyo mtoto na mama yake hulala pamoja, kutokana na kelele zilizokuwa zimepamba moto, alikuwa na uhakika kuwa mke wake itakuwa ametoka kwenda kuhushudia tukio hilo. Hakuamini macho yake baada ya kukuta mke wake amefumaniwa akiwa na mume wa mpangaji mwenzake, mke wake alikuwa na khanga moja tu na vitu Fulani vyeupe vikiwa vinachuruzika miguuni.

    Kilichoelezwa pale ni kuwa kijana huyo aliyefumaniwa na mke wa rafiki yangu alitiliwa mashaka na mke wake baada ya kujifanya amekwenda msalani bila kusikika akifungua mlango wa nje, hivyo baada ya kufuatilia alisikia mguno kutoka chumba cha jikoni ambapo baada ya kuingia alimkuta mumewe akiivunja amri ya sita na mke wa rafiki yangu. Baada ya rafiki yangu huyo kushudia kilichotokea hatua alizochukuwa ni kurudi chumbani na kuanza kumbembeleza mtoto ambaye alikuwa analia, baada ya muda mke wake alirudi chumbani naye akapanda kitandani na kwa maelezo ya rafiki yangu huyo hakumsemesha kitu mapaka asubuhi alipomuaga mkewe kuwa anakwenda kazini.

    Rafiki yangu aliporudi kutoka kazini alikuta mkewe huyo ameacha ujumbe kuwa amehamia magomeni kwani hawezi kuishi tena pale, katika kuhama huko alikuwa ameacha visturi viwili pamoja na kitanda kimoja na vyombo vichache. Kwa kifupi ni kuwa rafiki yangu huyo hakumfuatilia na huo ndiyo ulikuwa mwisho wao. Kwa yule mpangaji aliyefumaniwa yeye na mkewe walizozana vikali na mkewe aliamua kuondoka na kumuacha naye muwewe.

    Kijana yule aliyemfanyia kitu mbaya mke wa rafiki yangu karibu miezi miwili alikuwa akikwepa kukutana na yule rafiki yangu kwani awali walikuwa ni watu wanaoheshimiana sana. Hatua alizochukua rafiki yangu siku moja ya jumapili ni kumuita yule mpangaji na kumwambia kuwa haina haja ya kujificha kwani lililotokea limetokea hivyo waandelee kuishi kwa amani hii inamaanisha kuwa alimsamehe kwa aina hiyo.

    Je umejifunza chochote juu ya kisa hiki?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...dah, simulizi hii imeniondolea raha Ijumaa ya leo.
    Inasikitisha sana. Dunia!
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kale kamchezo sio. imewahi kutokea nchini poland padri anadai kamfumania mtawa aliyekuwa akimdo na padri mwenzie wakati wao hawaruhusiwi kuchengana. kila aliyejaribu hako kamchezo anaujua utamu wake,hasa ka kuiba km hao ndugu wa kinindoni.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,jamaa anauelewa mkubwa sana na ni mvumilivu,angekuwa mtu wa kwetu huyo nadhani angekuwa gerezani kwa reaction ambayo angeitoa!

    He is not controlled by situations,he controlls situations
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    uamzi wa maana nsana huo.....life must go on ........hujishughulishi na mtu.....na wala hakuna kulipiza kisas.
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejifunza :- kitu kizuri kula na nduguyo.
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nimejifunza kuwa kila kitu kitapita, ila dunia itabaki. Hivyo, hakuna anayeweza kuniambia kuwa hawezi kuishi bila mimi.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    za mwizi arobaini.ukishazoea kuiba mke wa mtu au mke kuibwa inafika siku wanajisahau na kuhisi hakuna mtu atakaejua madhara yake ndio hayo,shetani anapenda sana kudanganya na lazima akuabishe ili kila mtu ajue alikudanganya........tuwe makini kwani bucha ni lile lile
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red walikuwa wameshatengana tayari?
    Ndio chanzo cha mke kwenda kulala kitanda kimoja na jirani nini

    Huyo mume ana moyo wa ziada amefanya jambo la busara
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anold, I will be back
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kuna msemo huwa unasema kuwa in love life...men/women are like buses(daladala), you miss one, you will find another one coming.!!
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,516
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    uswahilini kuna mambo ya ajabu sana. huwezi amini kipindi hicho miaka ya 2000 nilipanga Magomeni mapipa pale, kuna jamaa mmoja yeye ni bonge la mtu, kamke kake ni kadogo kama karanga...kuna rafiki yangu alikuwa anamvizia anapoenda kuoga, mwenye mume akiwa ndani anasubiri mkewe akaoge (kwasababu hawaogi wote), mke mzuri ajabu, sura nzuriiii, ni mchaga wa machame mweupe huwezi amini...lakini akifika bafuni anashika ndoo...yaani anainama kama vile unafua nguo kwenye ndoo ya lita kumi alafu jamaa anapiga ya chapchap kwa nyume kama chuma mboga fulani hivi...na bwanake yuko ndani hajui...

    majuzi nimekutana na yule mama, anasali kanisa la ufufuo na uzima ameshaathirika na Bwanake amekonda kwisha mbaya...mwanamke kamletea na ngoma....uswahilini kuna mambo ya ajabu ajabu...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo kaka mwenye mke ana busara sana!!!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    una uhakika gani kama hana ajenda ya siri?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    na vitu Fulani vyeupe vikiwa vinachuruzika miguuni.
    nanukuu hiyo red,vitu vyeupe,ina maana mama alikuwa analiwa pekupeku,bandugu bapenzi,tutasalimika kweli? hata kama kuna babu kwa mtindo huu................
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata akiwa nayoa tayari ameshaonyesha busara zake kwa kutogombania kuku asiyetaka kukaa kwake....kama kuku ndiye aliyeenda kwa jirani kwanini yeye agombane na jirani????v
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Hiki kisa kinahuzunisha sana halafu kinatia aibu.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna binadamu aina flani hasira zao zinapanda gradually kwa kufikiria mambo for a period of time na nazani na huyu ni mmoja wapo, na mara nyingi hawa wakifika break even point basi balaa lao bora ukaishi tripoli.
     
  19. A

    Anold JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu rudi tu, ila hiki ni kisa cha kweli. huyu jamaa niliyemuelezea hapa ana visa vya mapenzi ambavyo ni watu wachache wanaweza kuhimili. mpaka sasa namshangaa sana.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora hiyo kuliko kuvunja nyombo vya kila mtu!!!Hata mimi ningeondoka kimya kimya!!

    Ya nini malumbano bwana!
     
Loading...