Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA WALE WATAKAOFANYA MITIHANI YA PSPTB STAGE IV ( kuanzia 12 November 2012)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Oct 27, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nahitaji watu/mtu wa kufanya naye review/discussion kuanzia tarehe tano ya November . Kama upo tayari na upo Dar naomba uni-pm.

    Natanguliza shukrani!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ndo mavitu gani hayo tena?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nataka kuulizia pia...
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni proffesional exams kwa watu wa procurement and supplies...
     
Loading...