Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa soksi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Dec 17, 2010.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Hatimaye ule wimbo wa Dr. Remmy Ongala uliopigwa marufuku miaka kadhaa iliyopita umerushwa hewani leo hii na Clouds FM kwenye kipindi cha Power Breakfast.................. Naomba mwenye lylics zake aniwekee hapa
     
Loading...