Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake mko hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GM7, Sep 21, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ishu ni zilezile kila siku ila zinakuwa na staili tofauti. Hebu tusome kisa hiki halafu tuendelee kujadili mada,

    ;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;​
    Kuna kaka mmoja ameoa na ana mke na mtoto wa mwaka mmoja na nusu hivi. Kaka huyo amebahatika kupata kazi nzuri na ana kipato kikubwa tu kinachoweza kukidhi mahitaji ya familia hiyo.

    Sasa siku moja kulitokea matatizo fulani kazini kwa kaka huyo na ikabidi apewe barua ya kusimamishwa kazi wakati uchunguzi ukiendelea huko kazini. Kwa kipindi hicho cha kusimamishwa kazi kama unavyojua mwanaume lazima uhangaike. Katika kuhangaika kaka huyo akabahatika kupata sehemu ya kujishikiza kwa muda wakati suala lake likiendelea kushughulikiwa. Kwa bahati nzuri au mbaya kazi aliyopata kwa muda inafanyika hadi usiku.

    Siku moja akiwa kazini masaa ya usiku kulikuwa hakuna kazi na wafanyakazi wakaambiwa watafute usafiri warudi nyumbani. Baadaye akatafuta usafiri anaoujua yeye na akafanikiwa kufika nyumbani.

    Sasa ishu yenyewe inaanzia hapa.

    Huyo kaka akafika hapo nyumbani alipopanga na akaanza kumgongea mke wake mlango ili amfungulie. Mke akawa hafungui mlango, mara baadaye wakaanza kujibizana kwa muda mrefu na mke wake. Baadaye akaja mpangaji mwenzake kumsaidia huyo kaka. Hatimaye akafungua mlango. Alipofungua tu mlango kumbe kulikuwa na lijamaa linajiexpress na mke humo ndani, halafu lijamaa likaamua kuondoka.

    Baada ya hapo huyo kaka akaamua kumuacha mke wake hapo hapo na kwenda kulala nje ya nyumba. Sijui alilala gesti. Akamwambia mke wake utabaki na huyo huyo (lijamaa). Huyo kaka hakurudi tena hapo nyumbani. Bila shaka alibaki kazini maana kazi yenyewe ni ya mchana na usiku.

    Lakini baada ya takribani wiki moja hivi baada ya tukio. Huyo kaka aliyesimamishwa kazi akarudishwa kazini. Mke naye aliposikia kuwa mme wake aliyekuwa amesimamishwa kazi amerudishwa kazini, eti akaenda kwa mume wake kumwomba msamaha kwa yaliyotokea nyumbani.
    ::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::​
    Sasa kilichoendelea hapo mimi sijui. Hebu sisi tuendelee kujadili hii mada. Kwanini wewe mwanamke unamthamini mmeo wakati ana kazi au kipato kizuri, halafu ikitokea bahati mbaya kama hiyo unaona mmeo hana thamani. Ina maana upendo wako uko kwenye pesa tu????????????????
    Kwa nini wanawake mko hivi?????????????

    Tuendelee kuchangia mada
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Matatizo yote haya yanatokana na kuoa.
     
  3. B

    Bata Senior Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanamke yoyote hajakamilika kabisa hajui kuna kupanda na kushuka.

    wengi wako hivyo ila mwisho wa yote inakuwa aibu kwao na kwa jamii.

    kuoa kaka kunahitaji moyo ......KUISHI NA MWANAMKE NI SOOO,YANI akili zao wanazijua wenyewe.
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, sasa watu tusioe ili kuepuka haya madhila? Tutaishije sasa katika jamii?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Makubwa!
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siyo wanawake wote wako after money...ila ndiyo hivyo samaki mmoja akiodha wote wameodha.....ila tahadhari tuu wakaka msije mkakata tamaa ya kuoa thinking kila mwanamke ni golddigger or so...if that the case nendeni makasani au book store/Library.....huko mtapata wanawake wa maana......full top
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    siku hizi mashangingi ya mjini siku hizi nayo yanakimbilia makanisani kujifanya yameokoka ,,,,,so sio solution,usanii mtupu.
     
  8. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dont judge the book by its cover....hata kuna wanaume wale mafisi pia wanakwenda kanisani kutafuta wanawake......wameshaharibu watoto wa watu sasa madai yao wanataka kutuliya.....mtoto wa kanisa utamjua tuu anavaa skkirt hadi chini kama za kijewish....hutamkuta anavaa ki-top kuonysha tumbo lake na lazima aambatanishe na lhanga kwa juu....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    for me i will prefer the genuine and open types,like the buddest........ha ha ha,,,
     
  10. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    LOL!.....No comment ont hat party mwanawane!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kwani huwezi kuishi bila kuoa?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    u can always look to me girl,i take it as my mission to see
    beautiful creature like u have no complains......
     
  13. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Duh!....ok now unanifanya nianze kuchimba visima kwa kutumia dole gumba....you say what now?....
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 21, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    I sense bitterness and heartbreak in your words...Am I way off? Right on the money? Or somewhere in between?
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Marry at your own risk!
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    1.Kuoa/kuolewa ni hiari.Hakuna aliyewekewa kisu shingoni aingie humo.
    2. Kipato cha mwanaume kina nafasi na maana yake lakini siyo kila mwanamke anapapatika sana na kazi ya mume.Wapo wengi wenye kazi zao na vipato vyao tena vya kutosha.
    3.Kila mwanamke ni individual huwezi kuwajumlisha wote na kuwawekea tabia moja.Kadhalia wanaume nao ni tofauti , siyo lazima tabia za wanaume wachache zichukulike kuwa ndi tabia za wanaume.
    4 Ukimpata mwenza mzuri awe mwanamme au mwanamke shukuru Mungu.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    ha ha ha i know i know.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    sawa sawa kabisa apo Vera
     
  19. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli mabachela wenzangu tusiogope kuoa ila tuombe Mungu tupate wake wema.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,409
    Trophy Points: 280
    good point.
     
Loading...