Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaume wanachakachua sana ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by royna, Mar 29, 2012.

  1. r

    royna JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa nia njema tu, niko nafanya kama kautafiti kujua kwa nini wanaume wanapenda kutoka nje ya ndoa!Na je mtazamo wa jamii kama mume na mke wakitoka nje ya ndoa unafanana au ni tofauti? please colleagues naomba mchango wa mawazo yenu!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe umeoa kama bado usiulize hili swali kama tayari toka na wewe nje utapata jibu kwanini wanatoka nje ya ndoa..
     
  3. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzinzi tu, hamna lolote!
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile watalii, leo wako London kesho wako Washington kila mjii una raha zake :violin:
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hao wanaume wanatoka na wanaume wenzao?
     
  6. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ujinga, ushamba na uwezo mdogo wa kutawala tamaa zao! Wanavitii sana viungo vyao vya uzazi kwa maana nyingine wanaongozwa navyo!
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Eti wanasema kutokutoka nje ya ndoa ni sawa na kula mboga moja kila siku!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhhh sikuhizi kunongoneka ni ujinga?
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mwono wangu ni kuwa mjadala unaohusu cheating humu jf huwa umejaa unafiki,hatuwi wakweli na kukiri kuwa there is a lot of cheating katika married couples na members wa jf are no angels!
     
  10. M

    MBULI YAPI Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakamatwe ugoni mwanaume na mwanamke, mwanamke ataambiwa malaya. mwanaume ataambiwa mkali. mfumo wa jamii unampendelea zaidi mwanaume. ipo haja ya jamii kuelimishwa kuwa, kosa halichagui jinsia. wanaume wanapaswa kukwepa vishawishi vinavyoweza kuwatumbukiza ktk dhambi ya uzinzi km ulevi, makundi potofu na zaidi wafanye mazoezi ya mwili ili mwili u relaxe na kupunguza kuwaka kwa tamaa za mwili.
     
  11. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni mwanaume tu ndo anatoka? hata wanawake kibao wanatoka nje. Hii imechangiwa na kuvunjika kwa maadili ktk jamii na kupungukiwa na khofu ya MUNGU.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Are you sure about that?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Bishanga...halafu hao wanaume wanaocheat, wanacheat na nani? Si wanawake kama wanawake wengine?
     
  14. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Saa nyingine kazini kele, nikirudi nyumbani makelele yanaendelea, nikipata ninapothaminiwa najituliza bila ku feel guilty.
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii research yko utatulipa cc respondents au unataka kuhangaisha tu watu wazima
     
Loading...