Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mh Mengi na ITV (IPP MEDIA)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kituko, Oct 23, 2010.

  1. K

    Kituko JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Napenda kutoa shukrani zangu kwa Bw Mengi na timu nzima ya ITV, kwa kuweka historia ya mapambano/ demokrasia Tanzania kwa kuweza kutoa coverage ya 3hrs kwa CHAMA CHA UPINZANI, hata kama ni kulipia lakini kupata huo muda ni kama ndoto, lakini kwa hapo mwanzo ilikuwa ni vigumu, na kwa taarifa zisizo rasmi ilisemekana watu wa ITV walikataa kufanya Biashara na Chadema (niko tayari kurekebishwa)

    Mengi wewe ni Mpiganaji wa kweli lakini bado sijajua kwa nini unakuwa Mguu ndani/nje na nachelea kusema haya yote yamefanyika ni kwa sababu ya ile njama ya mwanao iliyotaka kutokea pale JKN airport na ki ukweli hukupata support ya maana kutoka serikalini, na kwa kuanzia ulianza na Guardian na ile kashfa ya msg za kumchafua Dr Slaa

    pamoja na hayo yote, mimi binafsi ninaona ni mipango ya Mungu tu, hata kama umelipwa kwa mdahalo wa leo lakini thamani ya hizo fedha haziwezi kabisa kulingana na idadi ya watu waliopokea huu ujumbe, nilikaa na kujiuliza hivi tangu siku ya mwanzo ungeamua kufanya hii kitu nadhani watanzania wote wangekuwa wako tayari kumkaribisha Mh Slaa Ikulu kwa ushindi wa kishindo na wala kampeni zisingekuwa ndefu, za gharama na za kuchosha,

    ushauri wangu ni kuwa kwa hizo siku zilizobakia mnaweza kurudia huu mdahalo kwa hata siku mbili tu, say kesho Jpili na siku moja ya katikati ya wiki ili hata kwa wale waliokatiwa umeme na kwa wale ambao Mh Dr Slaa atashindwa kuwafikia basi nao wajue Slaa anataka kufanya MAbadiliko ya aina gani na kwa jinsi gani ataonyesha maisha bora kwa kila mTanzania kwa vitendo
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa kila kitu ulichoandika na nakuunga mkono kwamba huo mdahalo urudiwe kila siku hadi October 30.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heshima kwa mengi
     
  4. dazenp

    dazenp Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Absolutely right................
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tusisahau kumpongeza kikwete pia kwa kuonyesha udhaifu mkubwa uliofanya hata wananchi kumchoka na kuangalia njia mbadala za kufika the promised land
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi sio ameuza air time?
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Hata kama itabidi kulipia, mimi nashauri CHADEMA kama chama wajaribu kufuatilia gharama, nadhani wengi tutakuwa tayari hata kuchangia kutangazwa kwa marudio kwa kidogo tulichonacho, cha muhimu muda utangazwe ili watu wengi waweze kuangalia na tujulishwe tunachnagia vipi.
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe kabisa kuhusu suala la kurudia huu mdahalo ili ambao hawakuuona wapate nafasi.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yes... lakini hata kama ameuza, his courage is well appreciated, ame-risk a wrath na chechemee kwa kumpa slaa muda kesho utasikia kashafa mengi halipi kodi
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Hata kama wameuza airtime mana kukubaliwa kurusha live

    pongezi ziende kwa IPP team na mengi
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utadhani uliingia kichwani mwangu :peace:
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    MUNGU ambariki sana huyu Mzee wa watu, sina cha kuongeza.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    All I can say is thank you to ITV. Can you give us more joy before 31.10?
     
  14. H

    Hida Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap nampa big up Mengi,Lakini aache kuhubiri kuwa uchaguzi una udini kwenye graduation alioalikwa atoe nasaha,anaanza kufanya kazi ya Kiravu na wengine.Haya mambo ya udini yanakuzwa na wanasiasa na watu kama yeye na yazidi kurudiwarudiwa ili hatimaye baada ya uchaguzi muanze kusema udini ulitawala na hatimae kuchochea vurugu.
     
  15. h

    hagonga Senior Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pongezi kwa IPPmedia team! good job!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naishauri CHADEMA waipeleke tape ya mahojiano kama ilivyo halafu wakalipie AIR time pale TBC1 wasisahau Channel Ten maana wao kila siku wanaonesha ya ccm.
    Hebu wafanze hivyo na wakigomea kurusha hata kama ni kwa kulipia basi waje kuwashtaki kwetu sisi wananchi
     
  17. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nakubali kuwa huu mdahalo Chadema wanaweza kuuchukua na kurudia katika radio na vyombo vingine ambavyo vitakuwa tayari kurusha

    ITV kwa upande wao Mungu atawalipa tu kwa kukubali kurusha live mdahlo huu mhimu

    Mheshimiwa Mengi kweli wewe ni mpiganaji, na tupo nyuma yako na hivyo ndivyo Mungu amekuleta ulete ukweli katika nchi hii iliyopoteza njia kama vile haina dereva mwenye leseni.
    Big Up usiogope maana utendalo ni haki kabisa aipendayo Mungu wetu. wamiliki wengine pia waige mfano wako japo wanaweza wasikufikie maana umetangulia
     
  18. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata kama ameuza airtime naona bado poa tu kwani wengine (tbc au chanel 10) hata kwa kutaka kununua airtime bado wangepotezea. Good stuff Mengi :thumb:
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naona kuna haja ya kuivunja vunja huo mdahalo ili angalau kila siku tupate dondoo kuelekea 31 oct.
    Naona ela ndo itakuwa kikwazo
     
  20. coby

    coby JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimesikia Dr. atakuwepo kesho Dar na atahutubia maeneo ya hapa. Nadhani CHADEMA wangetumia muda huo kupitisha mchango kwa wahudhuriaji special kwa ajiri ya kulipia ghalama za kurudia kurusha mdahalo huo. Najua si mali ya CHADEMA bali ya waandaaji na ITV ambao kimsingi nadhani kwa Hekima za Mzee Mengi na hasa baada ya kujeruhiwa basi utaweza kurushwa tena ili kwa wale ambao hawajapata fursa ya kumsikiliza Dr. wa ukweli waweze kupata fursa hiyo muhimu katika ujenzi wa TANZANIA YENYE NEEMA
     
Loading...