Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mabinti naomba msaada wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKON 1, Mar 19, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Natumaini nyinyi ni wazima wa afya. Naombeni unitatulie ili jambo kwa kunisaidia kwani nina girl friend siku nne zilizopita kaniambia anaisi ana mimba ila mimi ninamashaka kwani ameniambia haoni siku zake.
    Mimi linalonitatiza ni mwezi uliopita wa pili tarehe 5 ndo alipata hedhi ila nami nilido naye tarehe 6 mwezi huu so kinachoonekana kwa upande wangu siku yake imepita mpaka tarehe 6 hakuona je inawezekana akapata mimba kwa iyo tarehe niliye do nae?

    MY TAKE;
    Iyo tarehe aliyopata hedhi mwezi uliopita ameniambia wakati nikimuoji kabla sijamwambia tarehe 6 mwezi huu niliye do nae.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, usikute kachanganyikiwa tu na hizo tarehe, so long as uli do bila kinga,uwezakano wa kupata mimba upo. Unaweza kuta kashachanganyikiwa hata hizo tarehe hazikumbuki tena.

    Kwani wewe humwamini girl friend wako? Kama unamwamini amini pia uwezakano wa kupata mimba yako upo kwa sababu ulimdo bila kinga.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Alishaenda kupima au anahisi tu?
    Kukosa hedhi ni dalili kubwa kuwa ana mimba ila inabidi kupima kuwa na uhakika zaidi.
    Kwahizo tarehe haiwezekani, labda kama alijichanga tarehe LD alivyosema.
    My take: mara nyingine kama hatujisikii ku do tunadanganya tupo mp kwahiyo usimshutumu gal, inawezekana nae alikudanganya. Kama mwaminifu mzigo wako huo.
    Nitaleta pampas na beseni. Sawa eeh!
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hah! kumbe mi siyo binti ngoja nisepe.
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mhh tatizo mi siamini kama its true sababu naona kama napewa mzigo ambao sijui umetoka wapi
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kila ki2 hesabu so kwa hesabu izo za tarehe nilimuuliza mara tatu mpaka akanionesha kumbukumbu ya tarehe iyo ila wasi wasi wangu ni ye ni anafanya kazi mi niko chuo nilivyorudi toka chuo akawa ananiomba tukutane ila nikawa namkwepa mpaka akaniambia ninamuavoid so kuepuka lawama nikamwambia njoo home akaja na siku iyo 2ka do ila ninamashaka kwa kunihitaji kwa hali na mali wiki moja kabla ndio maana naona kama nauziwa mbuzi kwenye gunia.
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    si kiivyo mtu angu unaweza nipa ushauri coz dah mtoto amenichanganyia habari
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kitanda hakizai haramu!! huu niwangu ushauri tu!!
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza hongera kwa kutarajia kuwa na familia kama uli do bila kinga niwazi ulitarajia hicho kitu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmmh! Huyo kweli anataka kukuchanganyia madesa.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Siku ya kwanza no condom kweli watoto wa siku hizi mmedata huogopi???
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mahesabu yangu ya haraka hyo mimba haikuhusu kwa sababu hata cycle zote naona zinasema tarehe 6 ni safe day muulize ye cycle yake ni cku ngapi kwanza?na kama ni 28-31 si yako ninavyona bt kama cycle yake inabadilika may b bt mi nakataa c yako,
     
  13. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndivyo navyofikiria sababu nikimbana maswali anajikanyaga kuhusu iyo mimba ila nilichofanya ni kumpa ukweli na hesabu za siku zake amue kupembua upi mchele na pumba na sio kuanza kuninyoeshea kidole coz ninamiezi minne ha2kuonana kabisa coz nilikuwa mbali na yeye.
    Ila haya ndio matatizo ya kuwa mbali kwani yaweza nikambambikiziwa kesi ili mradi nilee
     
  14. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyu siyo mtoto ni mtu mzima mwenye kazi yake pia sio mara ya kwanza ku do ila ninachoshangaa kama sio yangu basi aliamua makusudi kufanya ivyo kwa sababu zake binafsi.
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    :juggle::juggle:
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    madesa mpaka kwenye tendo la ndoa!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeshanikoroga kabisa hapo.

    Kumbe huwa mndo nae mara kwa mara sasa kinachokushangaza nini?? Ulikuwa unategemea upande mapera uvune maembe?? Hiiyo ngumu mzigo ndo wako hivyo
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tena hayo makali zaidi. Kuyaelewa hadi urudie mara mia.
     
  19. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wala sijakukoroga sababu ya kusema sio mara ya kwanza ku do naye ni kwamba mimi na yeye ha2jakutana takribani miezi minne ila niliporudi nilishangaa m2 kunihitaji mpaka 2ligombana ila sijukua wat its behind ndo baada ya wiki akatulia hakuja home ila ananipa izo habari ndio maana nikaomba ushauri wenu kabla sijachukua hatua.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bila kinga umecheza alafu matokeo hutaki?Wanaume wengi wa aina yako hua wanaumbuka sana na kuanza kulia oh namtaka mwanangu!Ukimkana sasa hivi kwakujifanya mtaalamu wa bailojia jihakikishie huyo dada akikuambia leo hii haya niache sio wako..hutarudi kumsumbua dada wa watu baada ya kuhangaika na malezi ya mwanzo mwenyewe!Kama hutaki leo hata kesho ukiona anafanana kama wewe mwache sio unajipeleka na kuleta usumbufu!
     
Loading...