Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa kina dada tuuuuuuuuu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Mar 29, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dada zangu hivi kwa nini wengi wenu sio wote lakini before marriage mnakuwa wapole na kuonesha nia ya mme mtarajiwa kuvutiwa na kuolewa nanyi lakini mkiwa ndani ya nyumba basi yanaanza makucha yaliojificha kuonekana.....swali ni kwamba,hivi before marriage kwa nini yote yasionekane jamani?nasema hivyo maana yananikuta na sijui la kufanya maana mie ni mkristu na ndoa imefungwa hakuna wa kuivunja na hili waliooa wengi wamekutana nalo na mkiudhiwa tu usiku mkate hauliki,je hiyo dada zangu si unynysaji wa jinsia na unyimaji haki za mwanaume katika ndoa?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    MAKUBWA!
    Hujui kuwa watu wakishzoeana kupitiliza... hutokea kuanza kuona kila kitu hakiko kama ulivyodhani!
    Utaanza kuona chongo ni chongo kweli na siyo kengeza ulilokuwa unalazimisha wewe.
    Sauti ya kinanda uliyodhani unaisikia kutoka kwa mwenzi wako utaona ni sauti mbaya ya kukoroma isiyo na mvuto.
    Inabidi ujilaumu mwenyewe kwa kutokuuona ukweli na kuukubali toka mwanzo..
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeweka ubaguzi bana.
    Samahani kama nimekukwaza.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh tabia ya mtu haijifichi bana!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe inajificha mama kama mm nimepata demu mlokole na mm najifanya mlokole huku namega nikiwa nae maombi mwanzo mwisho hata pombe naweka pembeni.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh we hulali leo! naona hapo utakuwa unajidanganya mwenyewe na huyo binti atakuwa si mlokole halisi maana hawezi kudhini kabla ya ndoa!
     
  7. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana na ndoa yako,

    Ulitakiwa umwombe Mungu akupatie mke, siyo unakutana na manyonya damu barabarani halafu unasema umempata mweza, atakunyoonya mpaka uishe ukijiona!!

    Anyway hujachelewa, Mungu wetu ni mwema saaanaa, mtumainie yeye ayakutatulia. Mkabidhi Mungu huyo mkeo, kama ni shetwani ataondoka akuache huru. Kemea kabisa ktk jina la Yesu aliye hai, Hallelujah.



     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilale wakati leo nimerudi mkavu ndo napoteza mda ili kuche mapema.
    Huyu binti mlokole juzi aliniomba nipige sala ya kulala nikachemka mm nikapiga za kikatoliki dah nikaambulia patupu ucku mzima uso wa mbuzi.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah haha pole sna mtu mzima ukaumbuka jamni siku nyingine unapiga sala kimoyomoyo haha hahha:D
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha we acha tu aliposema tuombe mm nikafumba macho nikawa napiga ya kimoyo moyo nikaambiwa mbona sauti haitoki hahahahaha dah nikaanza kukemea nikachemka akaniona msanii.
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe Fidel kwa kweli!! Umenifanya nicheke sana leo. Ujue mimi huwa najua wanaojua kupretend mara nyingi ni akina dada tu, kumbe na wanaume? Kazi ipo!! Haya mambo ya ndoa sometimes yanahitaji hekima ya hali ya juu sana. Lakini ushauri wangu ni kwamba unahitaji subira sana na uvumilivu. Usishangae kwamba kuna mtu aliyekuwa anampenda zaidi yako kabla ya kuolewa na wewe, na pengine huyo mtu hakuonyesha interest lakini sasa ndo anaonekana kuwa karibu naye, na sasa anajuta kuwa na wewe. Anaona kwamba hukuwa chaguo alilolitaka. Lakini kama kweli anakupenda na anaona kukukosa wewe ni adhabu kwake, anaweza kupretend hata kama ni miaka 10 ilimradi uendelee kumuona kuwa ni wa maana na mhimu katika familia yako.
    Hujasema mna muda gani katika ndoa, lakini kama ni muda mfupi, basi kuna uwezekano mkubwa kwamba aliyekuwa anampenda kwa bahati mbaya akamkosa, sasa hivi anaonyesha interest kwake, na hilo linaweza likakusumbua sana na kwa muda mrefu. Jaribu kumuonyesha mapenzi zaidi na kumjali, ili aone kwamba wewe ni bora kuliko huyo mwingine anayempenda zaidi. huu ni mtazamo tuu, inawezekana kukawa kuna jambo lingine. Wakati mwingine huwa ni rahisi kuona kwamba mwenzako amebadilika, kumbe wewe ndo ulianza kubadilika, na yeye amerevange. Jiangalie pia na wewe.
    Samahani kwa kuingilia jukwaa la akina dada, manake mtoa mada aliwalenga kina dada.
     
  12. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenifanya nicheke mno mpwa; ni kweli wapo wanaojua kuficha tabia zao zisijulikane
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mpwa hii ishu ni ya kweli na imenitokea juzi ijumaa nikanyimwa chakula cha usiku kwa kukosea sala.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Pole sna sipati picha unanjaa na chakula ya usiku halafu unanyimwa hehe hehhe utapiga miayo na kujigeuza kitandani hapo kukuche:D:D:D:D
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vumilia tuu ndo maisha...
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha usinikumbushe machungu mbona boxer ililowa chapa chapa ukizingatia sikunywa kabisaaa asije nishtukia hata usingizi kwani nilipata dah maumivu tu nikujigeuza geuza tu huku nakula kwa macho.
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siku nyingine uwe unaoga maji badiri ukinyimwa chakula:D:D:Dila sijui kama itasaidia:rolleyes:
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nampenda sana mke wangu si unajua c washosha ng'ombe kwa mapenzi ndo usiseme?hata yeye hlo anakili but why?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hayo yatapooza then hali inajirudia vp mbona leo hujaturusha roho mama weka vitu kwenye jukwaa lako pendwa.
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nitaweka baadae kidogo usiwe na shaka!:rolleyes:
     
Loading...