Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Kijana yeyote aliye mwanachama na mkereketwa wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 23, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Penda msipende kwa kijana yeyote aliye CCM au anayejiunga na CCM kwa sasa aidha ni kwa kwa maslahi fulani binafsi, au kapewa fulana au anaupungufu wa kufikiri kutokana na ujinga (ujasiri wa kiwendawazimu) lakini si kwa uzalendo kutokana na CCM ilivyo kwa sasa.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa kikatiba uheshimike aisee...

    Kuwatukana vijana wenzako wendawazimu au wajinga nadhani si sahihi
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Duh!:alien::alien::alien:
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu,kwani ni lazima kila m2 aende kule unakokutaka wewe,waache waende na cku wakigundua cyo watakwenda kule kuzuri kwa fikra zao.
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nadhani ndio ukweli. kwa kijana anayeweza kufikiri kidogo hawezi kujifariji kuwa ccm inaweza kutupeleka mahali. either yupo kimaslahi, ana ndugu wazito huko au kwa kutojua
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu...kama jana Kiongozi wa Chadema UDSM kahamia CCM huku akimwaga mitusi Chadema.....ndo demokrasia hiyo
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninaomba kukumbushwa jina la mwandishi wa kitabu cha Wasakatonge!
    Kijana makini anayejitambua na kuwajibika kikamilifu na anayefikiri kwa kutumia kichwa chake, anajua ni kitu gani afanye na wala ule msemo wa ukitaka kuwapiga jiunge nao hauhusiani na hili. Naimani wapo vijana wengine waliojiunga na cdm au cuf wanasaka maslahi lakini kwa wanaojiunga na ccm muda huu, wengi wao ni wasaka tonge wanaofikiria kwa kutumia matumbo na viuno
    Misri na Tunisia aina ya vyama vya ccm vinapotezwa, vibaki vitabuni kwa ajili ya kuonesha udhalimu uliofanywa na wanaojiita wapigania uhuru.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kwa usahihi ni kujirahisisha mno kifikra , sababu alizotoa mtoa mada hazina mbele wala nyuma.Ni sawa na kupigia upatu timu ya mpira badala ya kuwa Great Thinker.
     
  9. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo kama usomi ndio huu!
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehe!! nani huyo mkuu!! epi nipe habari za huyu msaliti.. tehtehe! njaa bana
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna cha uhuru wa kikatiba hapa, mijitu inakwapua rasilimali zetu, wanatutoza kodi afu wanazitumia kujistarehesha afu we unaongea habari za uhuru wa katiba, wengi wao akiwemo mkuu wao wa kaya tumewakataa kupitia kura bado wanalazimisha, si tuwaeleweje?
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kama hamtaki chama kingine kiwe na wanachama, basi nadhani mkiwa viongozi mtapiga marufuku vyama vyote vya siasa kibaki chenu.
     
  13. m

    mwakasyebelile New Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi naweza kuwa na mtazamo mwingine watu husema 'if you cant fight them join them'.Hapa nina maana kwamba kwa vijana wanaoenda sasa ccm ni kwamba wameshindwa kupigana wakiwa inje sasa wanaona ni wakati mzuri wa kuingia ndani nakupigana ili waweze kupigana na hao mafisadi na kuwashida.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,234
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Ni utoto tu wakikuwa watagundua kuwa CCM ni chaka la manyang'au na wenyewe watajiondoa huko
     
  15. U

    Uswe JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    a lot is at stake, wanaoenda ccm ni walafu tu wanaotaka kufaidika na michezo michafu ilioko CCM, mtoto wa kigogo anamaliza shule leo two years down the line is a multi-bn....wanakera sana hawa!
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mi naona upo sahihi.....
    Mifano ipo mingi na tunajuana, wengi wanandoto za u-dc .......... lol
     
  17. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kumbuka pia huwezi kulisuma gari ukiwa ndani yake ukafanikiwa, sharti uwe nje ya gari husika!!!!
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    Lakini pia huwezi litengeneza gari kwa kuli sukuma tu au sivyo ina kuwa kuburuza mzoga. Lazima uingie ndani ya gari kuli rekebisha.
     
  19. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini kwa wanaodare kuwa wakweli zaidi kwa Tanzania yetu, kushabikia CCM ni kwa maslahi fulani tu. Human beings are opportunistic in nature!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu jamaa kauwa ile mbaya kwa yoyote anaesupport wale wajiungao na ccm mkaemkijua wanafuata maslahi na sio kukukomboa wewe mtz mi na hasira sana aaaaaaaaggrhh!
     
Loading...