Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni Voice of America (VoA)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by George Maige Nhigula Jr., Oct 12, 2010.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mpe hiyo link Luteni aziweke kwenye Poll of Polls. Hakika mwaka huu.......................................Mmhhhhhhhhhhhhhh!!!!!! Labda waje la RDET 20 ili kuchakachua.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Luteni kamata hiyo, jumuisha kwenye avaraging zako!!!!!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Nakubaliana na matokeo haya, na ndicho ninacho wahubiria wana CHADEMA kila siku, ila swali ni hii pekee inatosha? vipi uwasilishaji wake?. Kama hili lisipoangaliwa tutabaki na ujumbe mzuri hadi hapo wananchi watakapo uelewa.
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Nini Maoni yako kuhusu jinsi kampeni zinavyoendelea

    Kuna malumbano mengi
    [​IMG] 10%
    Hakuna ujumbe au mpango unaoniridhisha.
    [​IMG] 3%
    Chama tawala kina ujumbe mzuri.
    [​IMG] 6%
    Upinzani una ujumbe mzuri.
    [​IMG] 79%
     
  8. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    BBC Swahili nao wanajiandaa kuleta kura za maoni kuhusu uchaguzi wetu.Nitawajulisha wakianza
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kila mtu anajua kuwa tar 2 novembaer ni mazishi ya ccm.

    jamani wote tuwepo, tusisahau ''vitambaa vyeupe''
     
  10. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na maua, kwa ajili ya kulipamba kaburi la ccm
     
  11. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona moshi mweupe unanukia kwa Dr Slaa.
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Have you asked such question to Synovate?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jamani si JK asalimu amri na yaishe badala ya kurefusha mapana yenye ncha kali?
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nami nimepiga kura pia
     
  15. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    voiced of amerca haisililizwi hata na 1% of watanzania
     
  16. n

    nndondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hivi mmeshajiuliza hawa synovate waliosema hawakuwahi kufanya utafiti wa nani anafanya vizuri kwenye kampeni wiki mbili tu zilizopita leo haya matokeo waliyatoa wapi? je hakuna uwezekano wa kuwashitaki na huyo mkurugenzi nyang'au tukamrudisha kwao walikozoea kukatana mapanga kabla ya october 31? hawa ndio watakaotuletea matatizo kwa nini tunampa nafasi ya kuendelea kupeta nchini kwetu? au kwa sababu wanawachakachulia chama tawala? naombe expeditiously wenye solution kama iliyowaondoa wakina Waweru wa mwananchi 2005 ifanyike haraka iwezekanavyo, nchi ni yetu watu ni wetu, hatutatumia mapanga kama wao ila tutatumia sheria, tunaomba wanasheria wa CUF na CHADEMA washirikine mara moja
     
  17. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bila kusahau mishumaaa
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lete evidence. Nadhani inasikilizwa na ziadi ya Watanzania elfu 2 waliopiga kura za Redirty na Sy-No Vote maana RFA FM na Medium wanarusha matangazo ya VOA. Mimi nimeanza kuisikiliza VOA kabla ya hizi FM hazijaanza kurusha matangazo yao; na kwa taarifa yako sehemu ambazo zilikuwa hazifikiwi na RTD enzi hizo walikuwa wanasikiza zaidi Ujerumani, VOA na BBC.
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Inabidi hizi polls zisimamishwe kwa sababu naona JK atakufa kwa presha.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani synovate ilifikia percent ngapi ya watanzania
     
Loading...