Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuna nini mwenge open academy?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kamakabuzi, Jan 13, 2012.

  1. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa shule ya sekondari inayoitwa Mwenge open academy imekimbiwa na waalimu wote, Hivi sasa wanafunzi wanahaha, hawajui hatma yao, hasa wale wa kidato cha tano. Wenyw habari zaidi watujuze.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    tupe namba ya simu tuombe ajira
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni shule nzuri sana nimepata degree yangu juzi tu 2011,inasemekana kuna tatizo la kiuongozi hapo na mmiliki wa ile shule hawalipi walimu kwa wakati lakn Mwl Ntengo kama yeye ni headmaster mzuri sana anaejua namna ya kutawala sio yule mama mmiliki wa shule
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa kama mmiliki wa shule hawalipi waalimu, huyo headmaster naye si atashindwa? Nina kijana wangu anasoma pale kidato cha tano, sioni kama shule itaendelea kufanya vizuri. Kama kuna mwenye taarifa za mikakati ya shule hiyo atujuze vinginevyo tutafikiria kuondoa watoto wetu.
     
Loading...