Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya vyama kutumia helkopta Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Aug 16, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msajili ameweka kiwango cha pesa ya kampeni igunga kwa kila mgombea ni sh 40000000 na jimbo la igunga lina kata 20. usafiri wa helkopta kwa si chini ya 8000000 je? vyama kutumia helkopta hamuoni kuwa ni ubadhirifu wa pesa za ruzuku.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tatizo lako unaleta hoja ambazo hazina mashiko.Kama chama chako cha ccm b kina uwezo wa baiskeli na maguta tumieni.Najua hapa unataka kukichafua chama cha upinzani Cdm.Hakuna lingine lililowapeleka igunga zaidi ya kugawa kura za Cdm ili mshirika wako Ccm ashinde kirahisi.Fahamu watanzania wamebadilika na mbinu hii mlitumie Tarime mkaangukia pua.Tafakari!
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kwa vyama vya upinzani ndio vinajijenga kuwafikia watu wote kwa kipindi kifupi kama vina uwezo vitumie helkopta. CCM wapo kila kaya, hivyo wao wanaweza wasitumie helkopta.
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chopa ya CCM haiwezi fanya kazi tena kwasababu RACHEL wamegoma na tayari wameondoka na pesa zao RA.
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila chama kinambinu zake za kupiga kampeni,ukitumia gari sawa,pikipiki sawa,helkopta sawa.pigeni kampeni acha visingizio.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    NRA chama chetu mujahidin tutatumia meli kwenye kampeni lgunga
     
  7. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu, you have made my day a brilliant, nimecheka sana. Thanks
     
  8. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    bujbuj hivi huwa unafikiria wapi? Coz post zako zote zavunja mbavu
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo lako nini huwezi kumpangia mtu atumie usafiri gani mnaweza kutumia hata treni kama Kafu mnataka, mwisho utakuja kuwapangia wale makande kila siku kupunguza gharama.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Mara hii mmeshaanza kuingiwa kiwewe hata dume lenyewe halijafika likifika je.
     
  11. U

    UMAGA Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Raia wa igunga wanataka kiongozi muadilifu na mchapakazi, sio miroketi wala maandamano...
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Kwani walikwambia wanataka kofia.
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi, chama hakina uwezo nini? Semeni tuwasaidie. Sidhani kama imekatazwa kwenye katiba
    ya nchi kutumia chopa. Kama uwezo wenu ni wa baiskeli tumieni, kama ni wa bodaboda tumieni,
    na hata kama mna uwezo wa kutumia Jet, tumieni ili mradi msivunje sheria za nchi.
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Hata ungo CUF wanaruhusiwa kutumia maana mnyamwezi+mpemba hakikatizi kitu angani.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Magamba lazima watumie kuwa-surprise wanyamwezi.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wivu!!
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kila mtu akamue kwa uwezo wake!
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, hii sasa kali...
     
  19. k

    kidele Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usilete utani kwenye ukweli ndugu yangu kama cha kuchangia ni bora ufunge domo lako.
     
  20. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani mtu anapangiwa cha kuchangia? Huo ndiyo mtazamo wake!
     
Loading...