Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Egyps-women, Jan 24, 2012.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu kila nikiona Avatar yake natabasamu
    Nikiingia kitu cha kwanza lazima nimuangalie kama yuko online..
    Nikivuta post zako kuview naridhika tu
    Hatajwi popote lakini anaonekana ni mpole sana na anachangia pale anapoona kuna umuhimu wa kufanya hivo
    Siwezi hata kumtumia PM kwani signature yangu inasema ....(......)
    Sio maarufu JF kama wengine
    Siwezi kuthubutu kumwambia kama ananivutia maana sina nafasi ya kumuweka ..
    Yupo kama hayupo JF
    20% Sifa ya moyo tamaa!
    Tuliza moyo wako ......
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bi mdada we ni adimu kweli yaani, mpaka umefunguka hivi kweli
    mapenzi yamekufika... I wish jamaa angejua; ana deserve kwa kweli.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naweza nikawa ni mimi! Ngoja tumwache aendelee kufunguka!!
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nipo Ashadii ni vile majukumu na huyu kaka kila nikiingia JF na kumkuta basi naridhika na kusign out ,
    Tatizo hajui hili
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rejao sio wewe ...yeye hayuko active sana na JF mara nyingi sijui huwa anaingia usiku huyu ....
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah..wenye bahati zao,Mx
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    we acha tu mwana.
    Mi sinaga kabisa haya mazali, sio kitaa wala online.
    Aaagh!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Rejao kakaangu mbona sasa hivi kama unahangaika kweli na wadada, hujampata wa kukonga moyo wako.... I hope Ebyps hajakuangukia wewe atavunjia tu moyo.....lol... Hata kama you are my brother...
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    vitendo sivizimii,
    matendo hunitega mi'
    source: MwanaFA
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    My Sisy,.....nilikuwa nategemea hata unisifie nisifie...nashangaa umenigeuka kabisa!!
    Siangaiki kabisa, kuna Smile tu na hamna mwingine, na wewe mwenyewe unalifahamu
     
  11. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuna damu ya Bundi kaka me mwaka wa 5,cjui mwanamke yukoje akiwa Naked,Mx
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata mimi kuna mtu namzimikia humu basi tu
    yaani ni adimu sana na yeye nikimuona online tu mwili wote kwishney
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwanaume hajatulia huyu jamani?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Isije kuwa mimi maana sifa ulizosema ni kama zinataka kunidondokea, tehe tehe tehe tehe.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah! wenye bahati zao bwana .....sijui ni mimi jamani nambie baaaaaathi jamaniee
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaa watu mwendo wa kufunguka tu siku hizi mwaka mpya na mambo mapya nawatakia kila la heri yasiishie tu humu.
     
  17. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
    nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nakutakia kila la kheri dear.... jitahidi basi umwambie.... I really hope lakini huyo mtu jina halijaanzia "Ka" lol
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na hataweza kujua bila kumwambia, hakuna gharama kumwambia funga moyo.
     
  20. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kinky. Loving and AVATAR. OOOOOHHHH!!!!!!!
     
Loading...