Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumpa HOUSE GIRL makufuli afuwe ni UNYAMA......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkayala, Aug 7, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama mmoja mwenye asili ya Kondoa,ana binti msaidiz wa miaka 15,anamnyanyasa sana huyu binti,anampiga mara kwa mara,na mbaya zaidi huwa anampa mtoto afuwe had nguo zake za ndani,kwa kweli huu ni UNYAMA KABISA
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nakuomba sana kwa kuwa uko jirani na huyo mama, hebu jaribu kuchukua hatua ili kumsaidia huyo binti kutokana na huo unyanyasaji.Kuna watu wana roho mbaya sana.
     
  3. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yan ananikera,najaribu kuangalia utaratibu wa kisheria,lazima nimchome tu huyu mama!
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hapo utakuwa umefanya la maana kwanza anamtumikisha mtoto umri chini ya miaka 18 na serikali inapiga kelele kila kukicha suala la ajira kwa watoto! mpeleke polisi haraka huyo mama
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama vipi tafuta u.pupu then spray juu ya hayo makufuli
     
  6. m

    mymy JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaghh.....! mwanamama anatuaibisha huyo....ptuuu
     
  7. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikisema acheni nyumba ndogo somesheni watoto hamtaki unyanyasaji utaisha kwa kanuni zipi
     
  8. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli huo ni unyama unyamani. Huyo mama hajitambui,hajiheshimu na hajithamini. Hana marafiki jirani wakamshauri?
     
  9. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    tembele TAWLA.TAMWA afisa ustawi wa jamii,hii tabia ni mbaya,but haya ni madhara ya kuwa na wababa wasifit kuwa kichwa cha familia na wamama wanaopenda kuwa vichwa katka familia zao,nasema hivi kwa sababu hadi tatzo linaonekana nje ya nyumba(jiran mleta uzi)ni waz familia inaoungozwa na mtu dhaifu,tupatie ripoti ya hatua utakazochukua tafadhal!
     
  10. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mama wa Iringa nimewahi kuishi kwenye nyumba yake kimara kwa mara ya kwanza nilishangaa kuona housegirl anafua nguo za ndani za huyu mama siku za jumapili kamba nzima inajaa chupi zake.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thats disgustin...
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    toa taarifa kwenye mamlaka zinazohusika maana bado mtoto ni mdogo kwa umri wake kufanya kazi na huo pia ni unyanyasaji wa hali ya juu sana
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    tena ni unyama wa hali ya juu...
    hivi watu wengine hawajipendi eeeh...
    maisha yake yote yapo mikononi mwa huyu binti kwa nini amtese?
    u-hg ni kazi kama kazi nyingine kwa nini asiheshimu kazi ya mwenzie? kwa nini amfanye mtumwa?

    hana adabu huyo mwanamke, arudi unyagoni, pichu haifuliwi na mtu , pichu unafua mwenyewe....
     
  14. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwanza anajisikia sana,juz amempiga mtoto alipoulizwa eti kapika kuku mapaja mawili hayaonekan
     
  15. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Niliongea na binti arud nyumban anasema kwao shida sana
     
  16. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni sawa kabisa na huyu,kasoro tu yeye pia ni mpangaji!
     
  17. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu...
     
  18. A2 P

    A2 P Senior Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimama hilo lichafu sana sijui liliolewaje. Karne hii anakusanya vchupi vyake vya 500, 500, 500 afuliwe na mtoto wa mwanamke mwenzio?
     
  19. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Na hili lilishatokea, niliwasikia wadada wakisimulina visa walivyokutana navyo wakati wakiwa mayaya, mmoja alisema alikuwa anapewa nguo za ndani afue, mama akiondoka wanazitenga ili baba azione anapokwenda kuoga, kwa aibu alikuwa anazichukua na kurudisha chumbani. Mama akirudi anakuwa mkali matusi kibao na masimango, japo mumewe alikuwa akimwonya asiwape mabinti makufuli yake.

    Baada ya manyanyaso ya muda mrefu cku moja alizifua vizuri na baada ya kukauka akazianua akatia *****, akaweka chumbani kisha akachukua virago na kuishia zake.Alikuja kupata taarifa baadae namna alivyomkomo huyo mwajiri na chuki alianzia hapo kwa kuwa walitoka kijiji kimoja,
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukishangaa ya Musa
     
Loading...