Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumekucha pccb hawoooo!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Eberhard, Jan 10, 2014.

  1. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kwa habari niliyopata leo asubuhi kutoka chanzo cha kuaminika ni kwamba PCCB wanatoa nfasi kuanzia wiki inayoaanza jumatatu. Na interview itafanyika wiki moja baada yani kati ya jumamosi au jumatatu inayofuata ndiyo interview zitaanza. So wameshamaliza kufungua maboksi yote na kufanya shortlist.

    Vodacom: Kazi ni kwenu!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Kumbe interview nlijua kuanza kazi?
     
  3. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    kuanza kazi bila interview kwani ni ualimu au udaktari?
     
  4. M

    MTOTO KITAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2014
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nijiandae nilambe dume
     
  5. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    omba Mungu jina lako liwepo.
     
  6. Madagiz

    Madagiz Senior Member

    #6
    Jan 10, 2014
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Posts zilizotoka zilikuwa nyingi,ishu ni kwamba jina litakuwepo?
     
  7. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    sijaelewa. Ni swali au nini?
     
  8. l

    leeparks Member

    #8
    Jan 10, 2014
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha uongo wewe
     
  9. Madagiz

    Madagiz Senior Member

    #9
    Jan 10, 2014
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Nina maana kwamba zile nafasi zilizotangazwa zilikuwa nyingi,so ishu ni je ktk majina yaliyofanyiwa shotlisting mm au wewe 2takuwepo!
     
  10. M

    MAKANJAMNA JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2014
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 349
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Mh.. watu karibu 30,000 waliapply.. tukitoa watu elf 5 wasio na vigezo wanabaki 25 elfu.. kwa njia rahisi, probability ya kila mmoja wenu kuitwa kwenye interview inakuwa
    1/25000 ambayo ni sawa na 0.00004..

    kila la heri..
     
  11. r

    reginahope JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2014
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    sidhani km wanaweza kuita watu wote hao
     
  12. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kwani PCCB ni malaika. MAneno yote haya yataisha next week.
     
  13. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    nimekosea kutoa taalifa?
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2014
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sandakalawe, amin
    mwenye kupata,apate
    Kitu cha fanta,
    Waooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
    Ndivyo itakavyokuwa..
     
  15. D

    DIKE JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2014
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 298
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Me nilidhani list ya majina kumbe sio
     
  16. wende

    wende JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2014
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Dah,japo updates ni nzuri but sometimes ishu nyingine especially kama izi zinawatia watu presha tu. It has taken too long in such a way dat,watu saiz wanataka short-list for interview and then iishe na watakaopata/kosa waendelee na issue nyingine and dat is ol. Otherwise, inaboa tu!
     
  17. mandwa

    mandwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2014
    Joined: Aug 13, 2013
    Messages: 1,249
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mungu yu mwema
     
  18. m

    mikazó JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2014
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayar mbna watu washawapanga majembe yao..technical knw whom hyo,.tafuta chini ya carpet utapata info zote
     
  19. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2014
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 804
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Majina angalia/angalieni kwenye mtandao kuanzia na magazeti kuanzia jumatatu
     
  20. a

    abbaczo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2014
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,291
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    hauko sahihi 1/25000 ikiwa katika interview atahitajika mtu mmoja tuu. Kulikuwa na nafasi zaid ya 250 hivo katika interview wanaweza kuitwa watu karibia 1000 hivyo probabiliy ya kuitwa katika interview itakuwa approximately 1000/25000 i.e 1/25 yaani katika kila watu 25 walioomba ataitwa mtu mmoja tuu,
     
Loading...
Similar Threads - Kumekucha pccb hawoooo Forum Date
PCCB, Kumekucha leo Nafasi za Kazi na Tenda Jan 23, 2014

Share This Page