Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe waliomchagua raisi ni 27%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 5, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lipumba anasema iyo ndo asilimia ya watu waliomchagua raisi ni aibu.
    Kaitupia lawama NEC na kuhoji uwezo wao na uhuru wa tume.
    Naona wana CCM wanapiga kerere ila msg sent
    Amkabidhi JK ilani ya CUF
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa taarifa!!!
     
  3. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante kwa habari
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vyama vingine vya upinzani ni Wanafiki. Kwa nini hawako tayari kusema kwa pamoja uchaguzi haukuwa wa haki?
     
  5. K

    KakaMkubwa73 New Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hao wapo kwenye payroll ya waheshimiwa mafisadi fulani!
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na bado,wengine wanamacho ila wanajifanya ni vipofu..kazi kwenu :A S angry:
     
  7. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaaazi kweli kweli!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama Rais kachaguliwa na 27% ya watanzania kwahiyo anaridhaa ya kutawala ya watu milloni kumi na laki nane TU!! How can he claim to be a popularly elected pres!! Mind you ndani ya hiyo 27% zimo kura zilizochakachuliwa; hawezi kutawala kwa amani!!
     
  9. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waliomchagua siyo 27% ya watanzania ila ni 27% ya waliojiandikisha ! kama unataka % ya watu wote basi fanya 5,276,827/40,000,000 * 100= 13%. Kwa maana hiyo waliompigia kura Kikwete ni 13% ya Watanzania!
     
  10. T

    Thesi JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huo ndo ukweli nyama vingine vinafiki. CUF wameshazibwa mdomo na mwafaka usitegemee watatoa tamko. Watanzania tunaiopenda nchi yetu tujitahidi kuwasaidia CHADEMA kiweze kusimama na kuwa chama imara make wameonekana wako makini na wanachokifanya.

    Nawasihi viongozi wa CHADEMA wasilale bali kazi yao ndani ya miaka mitano iwe ni kuwaamsha watanzania hasa vijijini ambako bado wamelala. Wananchi muda wote tuwe tayari kuwachangia kwa hali na mali. Watanzania tuna tabia ya kufanya vitu kwa zima moto kama yunavofanya kwenye timu ya soka ya taifa. Nchi zingine ambazo ziko active kisiasa uchaguzi ukiisha umeanza uchaguzi mwingine. Kama asillimia 27 ndo wamepiga kura manake ni kuwa tukiwaamsha asilimimia nyingine 27 wakapiga kura kwa upande wa mabadiliko 2015 CCM wataaga ikulu wenyewe.
    Kila mwanamageuzi kokote aendako iwe ni kijijini kwao ajitahidi kusambaza habari za mabadiliko. Kazi hii tusiwaachie tu wanasiasa na kumtegemea Dokta Slaa au wabunge waliochaguliwa.
    Tuamake wote tubadilishe nchi yetu. Hii nchi ina hali mbaya mno miaka michache ijayo CCM isipoondoka. Firkiria vijana kwenye shule za kata. Wataenda wapi?
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hujui kuwa baadhi ya vyama vya siasa ni matawi ya ccm? kama hufahamu basi fuatilia kwa umakini. kuna wagombea wawili wa urais mwaka huu wapo kwenye payroll ya makamba. leo baada ya matokeo kutangazwa walijitokeza kumpongeza kikwete. walikuwa wagombea njaa tu lengo lao kubwa ni kupunguza kura za upinzani. hata zanzibar walikuwepo pia.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mugahywa na ustaadh Rungwe.
    Kwanza wote hawa wamefanya kampeni zao dar tu. Dovutwa anajulikana siku nyingi kuwa ni kuwadi wa Mkwere
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa wengine naona walikuwa wanaimprove CV zao.
    27% inatokana na watu 20,137,303 ya waliojiandikisha tena unapata 26% naona prof alitulisha sumu kidogo.
    Make 73% ya waliojiandikisha hawamtaki JK awe Raisi
     
  14. K

    Karlmakeen Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa rais aliyekuwa madarakani, matokeo hayo ni sawa tu na kakataliwa
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa CCM wao ni bora wameshinda ingawa si kwa kishindo
     
Loading...