Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kukosa mkopo mtu wa pharmacy

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by my life, Sep 21, 2012.

  1. m

    my life Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni msaada wenu wa kimawazo nimechaguliwa pharmacy muhas but sioni jina langu nifaneje wapendwa
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh!! Pole sana..uliangalia jina lako katika ile list ya waliokosea kujaza form zao..?
     
  3. e

    enoc Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mkopo hupo angalia reserve lonee rist kama utakua haumo bac fika bila kuchelewa hapo msasan main kampac ya bod
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Wote hawakupata mikopo , hata wa medicine kama you are not that needy!
     
  5. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa heslb watakua wanafanya vitu ambayo havieleweki maana according to their guidelines and criteria of loan issuance mwaka huu pharmarcy ni moja kati ya program saba ambazo zina 100% loan award,so jaribu kuangalia kama upo kwenye list ya waliokosea if not so fika ofisi zao!
     
  6. K

    Kiny JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu hatua ya kwanza angalia hile list ya tcu ambayo wametoa majina na vyuo vyote hukikosa nenda kwenye reserve list ya heslb hukikosa wapandie mjengoni kule wanakopaita Complex msasani kimweri road huku ukimtanguliza Mungu mbele awa jamaa wanaitaji maombi.
     
Loading...