Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuhusu Bikira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Jan 8, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hili neno au hii habari inasemwa sana mitaani, kwamba mwanaume atakaemvunja bikira mwanamke husika.
    Inasemwa mwanamke huyo hatomsahau milele! Na hata ipite miaka mingapi na yuko katika mahusiano ya kindoa, pindipo mvunja utepe akiomba lazima apewe.
    Nawaomba wenye mnasaba na hii maneno mnifungukie.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmh napita tu....... naelekea kwa bed!!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hiyo ni kweli mimi nilimvunja bikra demu sasa ameolewa baasi taabu tupu anataka tupige gemu tujikumbushie ila mi nachomoa
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuiona tu lawalawa nw tyms imekua faraja than comments
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Judgement nenda kwenye Search alafu tafuta mada inayohusiana na hili swala. . . .
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tena kwa mujibu wa vyanzo sahihi kuipata hiyo ukai'click si kazi ndogo ! Ni bidhaa adimu mno! Yafananishwa na kama vile kulipata yai la bundi, au pembe ya Faru.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Thanks! Ntaifanyia followup usubui coz now am already tepetepe !
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    oooh maamaa.....hapa sijui umenitusi kwa kilugha? Hata sijaelewa kabisa!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    promotion only
     
  10. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapozungumzia bikira,ni yule gal ambae hajawah kukutana kimapenz na mwanaume yoyote yule.

    Suala la kwamba ukimtoa bikra,halafu akija kuolewa na mwingine atataka muwe mnacheat,huyo siyo bikra tena,coz ulishamtoa,na mwanaume wa kwanza kabisa,makes them to cry,na huwaweka akilin mno.

    Bikira original wengi siyo macheaters.and they believe that walivyo wao na wapenzi wao wa kiume wawe hivyo hivyo.kitu ambacho ni kigumu kwa baadhi ya wanaume kuwa na huyo tu.

    Mkiachana au kumwagana na vibinti bikra,kama bado hujatembea nae,kaa hata mwaka mzima,jifanye kumtafuta,utamkuta single,otherwise alikuwa katika harakati za kuolewa.hapo utakuta kashaolewa,au anatarajia.rather than that,mlipoishia,palepale utamkuta hivyo hivyo.

    Ukimwagana nae after sometimes ukasikia anamtu,c bikra huyo..

    The word i miss u to them is so limited.Atakumic but hakuambii,akikuambia,ujue kakumis kweli.They are type of shy girls.

    Girls wengi hupenda company ya wavulana,hata boys hupenda company ya wasichana.Hawa watu most of their company ni gals wenzao.Muulize mtu ambae ashatolewa bikra yake,rafik zako ni nani?,utasikia,i like boys coy,rafiki zangu ni yuda,is so nice to me,

    Uliza hawa mabikira,utasikia i have one bestfnd may be elizabeth,mara nyingi ndo coy yangu.

    Wanahasira hawa mabinti mno.but when it kams to their boyfnd,wanatulia mno.

    Wanapenda attention yako mwanaume wake.ukimsahau kidogo anakuwa depresd kinoma na hakuambii,siku ukiwa unaongea nae ndo atakuambia.

    They are antsocial,quite, and cool.



    Kama una gal bikra,mchunguze kwa hayo,otherwise utauziwa gunia bila kitu ndan yake.
     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una bahati,inaonyesha ndo signs za mtarajiwa wako nini?!!!
     
  12. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Cdhani kama kutoa bikra is such a big dil ila anayepiga kazi fresh nafikiri ndio huwa mara nyingi anapewa nafasi ya kukumbukwa zaidi.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ngebe nyingi lakini hujajibu swali
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapi tena hapo ? Ama umetatizwa na neno "lawalawa" ?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli mkubwa hapa...

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lawalawa = pipi

    Arusha ndo twaita hivi

     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hata sie kwetu maana ni hiyohiyo! Nilikua na wasiwasi na Kipipi alitia shaka comment yangu. Jana naona ulilala mapema maana mara ya mwisho nimekuona hapa mtaani (MMU) Saa 6 hivi kisha jiii ! Alaaa si unaona sasa naanza kumuuliza mtu mdhima kwa nini alilalal mapema! Wakati wakubwa wana mishughuli bwaaa! bweee ! Kama kuwabandua wageni lebo. Sijui mgeni wetu wa juzi ulikuta lebo ngumu au wuuuu! Nimejiongeza ntakua siuliulizi.
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwongo ww na sura yako inavyotisha !!!!!!
     
  19. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siwezi sema chochote coz sijawai mtoa msichana bikra
     
Loading...